TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

đã khuya rồi mà mn vẫn đông đủ

Bên mình k theo mấy con tăng mạnh giá cao như vậy bác. Bên mình toàn nhỏ lẻ nên peny hoặc midcap tgooi bác

4 Likes

đặt có bán đc đâu :smiley: đatwj từ hôm em thoát cùng bác Khoai ấy là đẹp r

3 Likes

mình cũng vậy này, nhưng hay bị cập nhật thông tin muộn nên mua giá cao và k kịp thoát hàng

1 Likes

Mai chắc cứu rồi đó bác, mai các bác đừng bán fl như bác Khoai nói là đc

6 Likes

Giống e bác ơi… cày f247 như cày fb và cày fi hồi trẻ á bác. Nhiều khi ngồi cười 1 mình khi đọc các comment vui vui nữa… như đang eo :crazy_face:

3 Likes

Bọn tây lông nay thấy cứu flc nên nó cũng vào múc bác ạ… kế hoạch bị hoãn :slightly_smiling_face:

1 Likes

Té ngay… e cũng có bài học này sau lần này

1 Likes

hơi rủi ro bác ạ, như FLC hôm nay mà làm như vậy thì toi ấy :frowning:

1 Likes

Dạo này em nghe lời lắm rồi. Hôm 11/1 bác ấy hô xanh ce thì bán, e lại cứ đợi y thế, k bán kịp. Giờ hối hận vô cùng luôn. Giá hiểu ý bác Khoai như bgio sẽ k phải hối hận

1 Likes

Tây lông k quan trọng, quan trọng mức xả nặng quá với giá 12k cũg khá nặng đô

3 Likes

Cũng đc bài học nhớ đời bác ạ

1 Likes

Em nghĩ mai ros chắc đc cứu chỉ k biết có ce nổi hay ko thôi, khối lượng lớn quá

1 Likes

lần sau fai nhảy tàu thật nhanh bác nhỉ🤣bỏ cả dép mà chạy :))

3 Likes

Bác Khoai tinh tế lắm, các bác chịu khó theo là ok hết nè

4 Likes

Nhất quyết vẫn sẽ giải cứu nhưng chưa rõ bao giờ :)))

Sau lần này học được: Lăng Ba Vi Bộ của đoàn Dự rồi bác :joy:

1 Likes

Em mong có hơi tham xíu. Mong cả 3 Ros har jvc tím từ giờ đến thứ 6 tuần sau để cả bản ai cũng có quà Tết

2 Likes

Bác hươu cho bọn e hóng pm từ bác nha :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Trò chơi mạo hiểm … dành cho những người :smiley: thích 14% 1 phiên… bắt đáy thì phải chấp nhận… nếu sợ thì thui , hì hì …E là e k bắt vì em k có sẵn hàng . Nhưng mai có tin đc giải cứu ROS là thật

13 Likes