TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

E có bắt 1 số em… Mà thui pick bác Khoai … Mai đợi hàng mới bà con cùng lên tàu nhaaa

7 Likes

Lên k nói chứ xuống lại tội bà con, chưa kể chim lợn nó lợi dụng chia rẻ nữa mệt lắm. Nên k khuyên bà con bắt đáy

4 Likes

chuẩn bác ạ… gần tết rồi nên tâm lý thị trường cũng khá nguy hiểm

1 Likes

thì tại 3 vụ kia bắt đáy thành bắt đỉnh nên giờ e mới hơi lăn tăn bắt ROS đấy, chứ trước kia thì bắt luôn k phải nghĩ :rofl:

1 Likes

E mất ăn mất ngủ 2 tuần rồi bác Hưu e mà giống bác chắc kiếm cái suối nhảy xuống cho nó trôi về đâu chứ ko bình tĩnh được như bác hihi

2 Likes

Bác ko cô đơn, em còn ngáo hơn, cắt ros qua bắt qbs :)))

Úi em vừa có công việc ra ngoài mà về lội còm mỏi nhừ tay các bác à. Nay bà con tâm trạng tốt pic xôm quá ạh

1 Likes

Em bao giờ bác Khoai hô là lên, k bgio chỉ ngồi im chờ ăn tết. Lỗ đến k tin ai nữa rồi bác ạ

3 Likes

vui lên bác… em cũng âm cả vốn mà… tt nó chỉnh vậy có được mấy ai k âm… chỉnh mạnh sẽ hồi mạnh…bia đi bác

2 Likes

Ui bác chơi lớn thế ạ. Thế coi như cả năm công cốc à

Chuẩn bác nè, giờ cứ ngồi im k thiệt chi cả. Chứ sai cái lỗ thêm thì buồn chết

3 Likes

Hic. Em hơn nửa của bác,bay tất cả mà vẫn phải vui thôi bác,biết sao được khi cả thị trường bị úp

2 Likes

bia đi bác - pic lúc nào chả xôm :)))

2 Likes

Còn vốn là vẫn lấy lại bt bác nè

4 Likes

E vẫn lãi :smiley:

3 Likes

Thôi chúc bà con ngủ ngon nhaâ… ngày mai nắng ấm gần kề hihi

5 Likes

Đúng bác ạ. E chỉ cần HAR gần bờ thôi. Hôm bữa xuống 1/2 khi mà lỗ 25%. Hôm nay e đặt bán ato từ tối, may sao nó k khớp lệnh. Nghĩ lại e vẫn may mắn quá… đợ được 14% lỗ

3 Likes

Cố gắng lên bác ơi … lại theo bác khoai đi cướp tàu vài vụ là ổn ạ …thị trường sập ai cũng bị thiệt hại, e cũng vậy ạ.nhưng nó xuống rồi nó lại lên ấy mà bác ơi… vô tư lên đi bác​:blush::blush:

3 Likes

À thế là bác mất lãi thôi ạ. E tưởng bác cũng giống e bị âm vào vốn :frowning:

1 Likes

Bác cắt sớm ko lỗ

1 Likes