TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Alo bà con…theo quan sát của em…ROS đội lái lại đánh lên như kiểu vòng 1…bà con chỉ bán hàng lướt t+0…còn hàng cũ đừng bán

33 Likes

Là sao bác khoai e ko hiểu

em cũng gà mờ toàn cắt sát đáy. Chán thật. :joy:. Nghèo bền vững.

1 Likes

em cầm giá 10.54, h chắc để yên đợi hồi, do cũng hết tiền mua mới rồii :(, trần 2 vòng nữa là em nhìn thấy đất liền

Khổ… bác kêu từ sáng cả chục lần :)))

Chuẩn đó bác…thời điểm này rất thích hợp cho việc lướt t+0…BQ giá xuống mà lại an toàn

19 Likes

Hôm trước cũng cắt JVC đúng bẹn đây , hôm sau tím luôn, âm 32% , để đến hôm nay giảm đc 1/2 lỗ rồi :sob::sob: coi như bài học

2 Likes

Mấy cụ vào sau để ý mỗi bác @Mrkhoai thôi… đọc chém gió ae sau… lỡ hết cơ hội…

Nay ko lướt T0 JVC dược bác Khoai nhỉ

1 Likes

Là bác đang cầm cp nào…ví dụ như ROS…mua bắt FL hôm nay và giờ bán luôn là có 14% t+0…mà nó có lên tiếp thì vẫn không mất hàng vì hàng đang về tk…còn nó xuống thì bác cũng đã làm 14% t+0…mà vẫn an toàn giảm lỗ

21 Likes

Bác @Mrkhoai đánh giá thị trường đã ổn chưa bác hay chỉ là nhịp hồi ạ?

Vâng, nhưng em đặt giá từ qua rồi,nay k hủy dc. Chết vì cái tội k nghe theo bác. Em biết e ngu lắm rồi ạ

e bán hết ROS, HAR cắt rồi, giờ làm gì bà con để gỡ lõm

em nghĩ mua sàn hnay để mai bán cho được giá hơn bác K ạ

bác Khoai ơi sáng e k kịp mua Ros, giờ e bán giá ce rồi canh giảm mua lại đc ko bác

3 Likes

Ros có ce cứng ko bác khoai chứ em lỡ bán mất

Vẫn lỗ 100 củ mà vui như lãi 1 tỏi các bác ạ :))))

1 Likes

Chuẩn…

12 Likes

Có nên mua trần ROS cho thứ 2 bán CE tiếp ko @Mrkhoai

2 Likes

Em ạ bác…em đã bảo không bán FL mà…bán mà khớp là lúc lái nó đánh lên…ce là mất 14% đấy

12 Likes