TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Em đã gia cát dự rồi…đến khi tt lên… tt xuống cái lại có chym ngay bác ạ

2 Likes

Đợt này sợ là có ng bắt Qc đứg ra làm vậy để chỉnh ttck trc khi bơm tiền ấy chứ

3 Likes

cho em xin 1 vé có được ko bác :frowning: vừa rồi là quá đau đớn

em vẫn chờ àng mới của bác nhé, vừa hạ tỉ trọng lỗ của HAR canh mua lại mà chắc ko có giá thấp hơn quá bác ạ

Vâng đấy bác. Em cũng là F0, lên tàu ngầm theo dõi pic bác để kiếm cơm thôi. Nhưng em nghĩ tâm lý chung của f0 như bọn em khi bắt t+0 là như vậy. Như e hqua bán jvc ce định đảo như bác bảo ấy, nhưng bán xong thì nó cứ xanh với tím mãi, thành ra mất hàng bác ạ. Hnay ko biết có nên vào tiếp ko? :(((((

Bác Khoai pm em với ạ.

Ros được giải cứu may quá Bác Hươu ạ. Em cứ nghĩ thành cổ đông dài hạn mà buồn chục ngày qua ngao ngán.

E đã bán Ros 50% giá ce còn để lại chờ về bờ các bác ạ, khi nào có biến các bác hú e 1 tiếng nhé, e chậm chạp quá

C k thoát con nào cả. Tham mà:))
Danh mục c hiện có ROS, HAR, JVC, QCG. FLC thì có 1500 cổ từ nghìn đời r vẫn để cho có. Sáng nay vớt HNG 10k giá tham chiếu.
Giờ thì ngồi ngay ngắn đợi bác Khoai phát phiếu bé ngoan.

1 Likes

Ok bác, quyết định mỗi ng mà. Hàng a Qc là phải nhanh tay lẹ mắt khi có biến thôi, muốn nhàn chờ tàu khác là ok nhất đó bác

1 Likes

Ha ha e nói thật chị mua hng thì e thấy chị mua ita ngon hơn á chị.

2 Likes

em mới đi cviec về, mở bảng giật cả mình, hàng bà con mình TÍM hết, mong tivi chiều nay CE luôn cho bà con vui. em xuống AMD, còn ôm ROS, LCS. Chúc mừng cả nhà GÀ BAY. giờ thì bia đến hết tuần thôi. em mời bia bác Khoai và bà con :beer: :beer: :beer: :beer:

Bác Hưu hôm qua làm e ngủ ngon giấc khi bác dự đoán nay Ros ce, sáng chờ ros hồi e kê trần bán 1 nữa cho yên tâm, e cảm ơn bác Hưu và bác Khoai nhiều ạ

1 Likes

=)) hâhh, cũng k nghĩ j khi mua hết í. Năm ngoái c ăn HNG với HAG nhiều r. Nên tự dưng vào đặt lệnh. Cũng k hiểu sao đặt luôn. Rõ ràng hqua khi đi ngủ còn bảo sáng nay vào ôm FLC với ROS giá sàn. Mà sáng vào đặt lệnh mới thấy tk hết tiền. Trong lúc đợi ck từ bank sang thì vui tay đặt. Đợi hoài tới lúc tím hết r tiền mới về tk đây:( rầu quá.

1 Likes

Cuối tuần tin vui, bà con vui thoải mái bia cuối tuần

3 Likes

Thấy ROS trần cái là Tôi bán dứt khoát các bác ạ. còn được bán là cảm thấy hạnh phúc rồi mặc dù lõm 40%.
Chứ hàng giao dịch 70-80 triệu cổ này mà kéo xả tiếp thì xác định làm cổ đông lâu dài luôn

2 Likes

E vẫn còn ít JVC 12.5 và Har 13.9 → Cứ đợi hồi thôi bác Khoai nhi?

1 Likes

Bác ơi e xin vé tàu mới nhé

Ae bình tĩnh đợi bác @mrkhoai nào :slight_smile:

Vụ tiếp theo nhất cô cô @Chetchuaso rồi nha, được bác Khoai ưu tiên.

1 Likes