TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Em cảm ơn bác ạ, vậy là tết yên trí nhớn rồi :laughing:

cuối tuần xanh miên man ntn là vui vẻ rồi mn ạ . vui hẳn…chúc mọi người cuối tuần vui vẻ, chuản bị valy sẵn sàng lên tàu mới nếu còn xènh ạ

Bác @Mrkhoai nhớ pm e nữa…, đừng quên e…, đừng bỏ e lại phía sau ga tầu nhé ạ…!:star_struck:

1 Likes

Chưa có tầu đâu bác ơi.

Nay chưa có tàu bà con nhé…em đoán vậy :)))

Ông Hoàng Mười cho đỗ ĐH rồi, giờ theo chân bố đi ông Hoàng Bảy nữa là chuẩn bài bác ạ :grin:

1 Likes

Lần sau bác đi nữa thì ới em nhé, em dân LC sẽ dẫn bác đi lễ, đi ăn chơi giải sầu.

1 Likes

ôi các bác đúng kiểu thập cẩm thần chưởng quá =))

1 Likes

Pm từng người sao ạ? tưởng bác nhắn trên này thì còn có cơ hội đu theo tàu. Chứ bác Khoai pm từng người thì sao tới lượt e

Em ở trên bản…không dùng thuốc nam bác…99% cả thế giớ dùng Tây Y…bà con bọn em theo số đông bác ơi

20 Likes

Bắc Giang là đồng hương với mình, nếu bác cần chữa viêm gan mình biết BSi Phó khoa Nội của viện 108 mình giới thiệu cho. A xã mình chữa bác đấy đã cơ bản là khỏi

1 Likes

chào bác Khoai và bà con, lâu lâu vào chào bà con tí cho vui chứ em ko còn cổ nào nữa rồi, vừa gom tiền mua nhà mất

1 Likes

ROS…mai lại ce nhé bác @LangThang

19 Likes

Quê em Hiệp Hòa bắc Giang

4 Likes

@Mrkhoai hôm qua CEO đầu phiên FL, cuối phiên CE vậy thằng e của bác có cháy tài khoản không?

Hihi…hình như là 2 chị em xinh đôi…nhưng bà bán trà đá số 1 nguyễn thượng hiện hay pm bà con nhiều hơn…hihi…hôm nay dư bán sàn ROS 32TR cp mà bà ý vẫn cứ alo bắt đáy mời liều…

16 Likes

Nhà mình ở TP Bắc Giang

Không bác…3 ce rồi…nó cười như nghé…tí thì đi…nó đang bảo lên 1 - 2 ce nữa nó bán để ăn tết ạ

18 Likes

Dạ!e vẫn trên bờ!thôi chúc các bác đi mạnh khoẻ

em trêu thui, chưa có tàu đâu. hihi

2 Likes