TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Hôm nay chát xong rồi bác…đang đổ nền rồi ạ

22 Likes

Ok bác

14 Likes

E cắt lỗ JVC rồi c ạ :joy: đợi cơ hội e làm lại. E cảm ơn bác quan tâm ạ, bác đừng lo e vững tâm lí lắm, ko kiểu bị stress vì mất tiền đâu hehe

2 Likes

Bác lại vất vả rồi!mong thị trường tốt đẹp bà con mỗi ng góp một ít để hoàn thành chỉ tiêu năm nay bác ạ!

3 Likes

Tiền thoải mái rồi,giò hoàn thiện thôi

3 Likes

À!e nói những căn sau ý bác!

Em là kiến trúc sư. Bác chọn màu sao cho phù hợp với màu sơn của nhà và mặt tiền là ok. Đừng chọn màu mà lệch tông quá nó chối là được bác ạ

Một tuần vãi của e!haizzz

Vì kinh phí mỗi nhà khoảng 75tr…nên phải tiết kiệm và tính toán tối đa giá thành

26 Likes

Vâng bác!cũng làm sao tiết kiệm và hiệu quả nhất bác à!

Chuẩn bác…vì phải nghĩ đến nhưng ngôi nhà sau bác ạ…có tiền mà cứ làm nhiều quá thì nhà sau lại thiếu…

Còn cần xây rất nhiều nhưng ngôi nhà như vậy cho nhiều giá đình khác… nên không thể đổ tiền vào 1 hoặc 2 hộ khó khăn được…trong khi các hộ khác lại thiếu đủ thứ và không có gì cả…

35 Likes

Vâng bác…cũng hợp mắt chủ nhà và mọi người là ok ạ

24 Likes

Theo em thì phần cửa có thể đóng cửa gỗ giá tốt.Trên rừng gỗ nhiều lắm

4 Likes

Vâng!cân đối đồng đều ạ!k lệch quá!đảm bảo cơ bản cho ăn ở sinh hoạt ạ!

Bác thật tuyệt vời.
Các căn nhà này xong, bác đánh cho 1 Số Thứ Tự và Năm hoàn thành được không?
Giống như mình về quê, có các ngôi nhà xây các năm còn lớn hơn năm sinh của mình.

Và mình mong STT sẽ tăng lên nhiều nhiều như màu Xanh của Chứng khoán.

1 Likes

Úi cùng cảnh ngộ đây rùi😅vừa ôm con vừa cướp tàu hihi

1 Likes

Bác nói rất hay,nhưng thành quả của bà con GÀ BAY,Mọi người chưa nói mà bác là THẨM PHÁN như đúng rồi,bác có góp đồng nào với bà con GÀ BAY bọn em ko,hay mới vào đây mà bác chém loạn xạ lên

4 Likes

Công với thời gian lâu á bác, sợ k kịp tết

2 Likes

Thôi kệ đi bác!chắc cũng chỉ là hóng tàu ý mà!

2 Likes

Em nói có chiaanr ko đã

4 Likes