TTA Điện Trường Thành. Định giá hạt dẻ lợi nhuận tăng trưởng, nợ phải thu ít. Hưởng lợi quy hoạch điện 8!

Bọn nào có âm mưa lừa đảo là chúng ta cần đứng lên bảo vệ Chính nghĩa!

Chấm.

1 Likes

thôi ở trên có rồi, hihi

1 Likes

TTA anh em nên tìm hiểu kĩ rất có thể thành VSH tiếp theo

3 Likes

TTA về FA chẳng có cm gì.
Thanh khoản lại bé tẹo, trong khi xu hướng đang cắm mỏ mà bọn lùa gà lại hô múc ?

VSH cũng có thời điểm cổ phiếu cũng rơi y như TTA khi vay nợ nhiều làm điện. Nhưng giờ cũng là một siêu cổ ngành điện. Tây Ta thèm khát sở hữu

4 Likes

Mày có sửa cmt để đẩy pic thì cũng ko ai vào đâu?
Càng lộ rõ bản chất lùa gà:

Cơ cấu cổ đông rất cô đặc. Niềm tin cổ đông lớn thể hiện là họ Ko giao dịch cổ phiếu mà nắm giữ sau nhiều lần PHT tăng vốn điều lệ

3 Likes

Viết coin card gì mà sửa tận 6 lần vậy ?

Xoá và thêm đấu chấm cuối câu mỗi lần sửa :grin:

Chọn công ty cho kĩ vùng trũng xã hội. Ngồi im ko có cắt lỗ gì hết. Lúc phản ánh đúng hoặc hơn giá trị mới chốt. TTA đang rất trũng nếu so với VSH

4 Likes

Ngành dược tôi ko nghiên cứu nên ko biết ko dám phán. Chỉ hiểu sâu 4 ngành Đất Đá Điện, Dầu thôi bạn nhé. Hỏi về 4 ngành đó thì tôi sẵn sàng chia sẻ. Các ngành khác thì chịu

3 Likes

theo chart thì LDP lên là chuẩn. Nén cả 4 tháng trời mà. Nhưng theo chart khung lớn thì LDP này ko hợp đầu tư dài vì đã thủng đáy vững bền

5 Likes

Vừa tag tên rồi nhé. Cụ sang pic kia tôi giải đáp

3 Likes

Tương lai TTA khi trả hết nợ ngân hàng sẽ như SEB. Do biên lợi nhuận ngành điện rất khủng. Vận hành mà ít cần đến con người

3 Likes

Đón đầu sóng FDI và nâng hạng. TTA sẽ là VSH tiếp theo

3 Likes

Biên LN nào khủng. Trình gà thì đừng chém.
Mấy con gà nhìn biên lãi bọn thủy điện 2 năm qua bảo chúng nó biên lãi cao. :)) Mấy nữa xem nó giảm 100-200 đồng 1 số điện là biết ngay
2019 a từng chém bọn nhiệt điện chuẩn bị lỗ cũng éo th nào lúc đấy tin đâu. :))

SEB thời còn chưa trả hết nợ giá có 4.6 giờ trả hết nợ giá đã là 46 trong khi năm nào cổ tức tiền mặt cũng đều như vắt chanh

3 Likes

chuyển sang dùng chiến thuật tích sản, đúng không thằng dbrr @Khai_Nguyen_Huu

Đấy, hô rõ to, đồng bọn thì bán rõ chán.
Đặc điểm nhận dạng nhóm này: Chuyên hô cp thanh khoản thấp, dể kéo, hàng mua gom từ trước, lên mở pic hô hào nhằm mục đích … mục đích gì thì các bác hiểu rồi nhé.
Một vài cp nhận dạng: DRH,PSH,BCG,TTA,VTO

2 Likes