TTF+Chủ tịch Mai Hữu Tín=Mãi 1 niềm tin

hợp nhất thì doanh thu sẽ trên 400 tỷ>Tăng trưởng mạnh so với các năm đặc biệt trong thời kỳ dịch bệnh đang hoành hành> quá tốt cho 1 DN hồi sinh…

Bác Tín sẽ để cho cổ đông thấy được TTF đang tốt lên từng ngày, vượt qua giai đoạn khó khăn nhất rồi, doanh thu tăng lên từng quý, tập khách hàng đang được mở rộng, chi phí quản lý giảm được khá, giảm lãi nợ,…. nên lợi nhuận sẽ sớm tăng thôi, ae vững tâm cùng bác Tín. Quá đúng chuyên môn quản trị của bác ah

1 Likes

này sợ dịch ảnh hưởng thì nó sẽ đi chậm thôi

Lãi hợp nhất gần 43 tỉ

Mà phiên thứ 6 KLGD cao mà giá ko tăng mạnh. Lượng đi trước giá hả các bác

Dập cho ra hết hàng 6.5 đến 7.2, giờ vào sóng penny là chạy thôi

giá cước conterner quá cao, BD đang bị dịch rất nặng dự là quý 3 sẽ rất khó khăn cho TTF nên cổ phiếu ko chạy được thì cũng đúng thôi

Ttf đã được chích ngừa mũi 1 còn giá cước cao cũng đã cao và khó tăng thêM được nữa

hi

còn bác nào giữ TTF ko

bây giờ mơi hồi sinh thật sự\

heloo

còn TTF ko

khả năng huỷ niêm yết 95% rồi, giờ còn 2 tháng nữa là hết năm. bye anh Tín

vẫn còn lô 2016 nhé

Đợt rồi cơ cấu tạm sang api-ipa bạn ah, chờ ttf sang hẳn trang mới để vào thêm. Mình vẫn rất tin anh Tín ah

1 Likes

Sắp tới TTF có giấy phát hành thêm coi như có thêm 1k tỷ rơi vô đầu…Doanh nghiệp tái cấu trúc sau khủng hoảng cấn nhất tiền để mở rộng sản xuất… Đáy mới TTF sẽ là 10 nhé…hành trình TTF vào VN30 sẽ ko xa đâu…ko PR nhiều, ae kiểm chứng

1 Likes

sang nhà mới chuẩn bị đón TTF vượt 10 nhé ae