TTF và game phát hành thêm 1000 tỷ đồng sự trở lại của 1 vị vua

Đằng sau TTF đang có sự hậu thuẫn của bầu thắng a vượng wingroud,sắp tới là chủ tịch thép NKG gia đình chúa đảo tuần châu…cơ hội hiếm có nhưng vì vẫn còn đó sự nghi ngờ nẻn mới có giá như vậy.

Cá mập đông lắm
Họ đều tin tưởng vào chủ tịch Tín
Sẵn sàng góp vốn giúp TTF cơ cấu nợ và phát triển mạnh mẽ
Vậy cổ đông nhỏ lẻ chỉ việc mua và nắm giữ

1 Likes

https://panjiva.com/Truong-Thanh/28463330

2 Likes

Mới xuất 8 cont nội thất đi Mỹ nhé. (Update 2/11 3/11 4/11) TTF ăn hàng xk như uống nước, ngày nào cũng đóng mấy chục tấn XK

1 Likes

TTF có hậu thuẫn mạnh lắm

1 Likes

đúng vậy 2022 la thiên thời địa lợi nhân hòa với TTf

1 Likes
  1. Các nhà máy, phân xưởng của TTF liên tục đc nâng cấp, mở rộng, và xây mới. 2. TTF đầu tư áp dụng công nghệ mới trong thiết kế, sản xuất 3. Đầu tư vào chuỗi CH bán lẻ ở nước ngoài, để tăng cường xuất khẩu. Ngoài ra, theo góc nhìn chủ quan của em thì em nhận xét anh Tín qua các bài fb của ảnh như sau: 1. Có học 2. Có tâm 3. Có võ, có đạo 4. Độ lượng 5. Giản dị.
1 Likes

AE nhớ là đáy sắp tới là 10 nha

Và tuần tới mốc 15

từ từ thôi 11-12 đã…chậm mà chắc

Bác có thông tin nhà máy Ván Ép bao giờ xây xong ko?

Trong năm 2022 nhé, sau pht HĐQT sẽ chọn ngày khởi công và công bố thông tin

1 Likes

Ngoài ra dự kiến sẽ xây thêm 1 nhà máy nữa là 2 nhà máy nhé

2 nha máy ván ép ha bác

1 ván ép còn cái kia chưa rõ

A Tín và 1 đối tác vừa bơm 200 tỷ cho TTF.pht thành công sẽ có thêm 1k tỷ nữa . Tha hồ phát triển mở rộng sản xuất

https://www.facebook.com/photo/?fbid=10226477022088809&set=a.10213859731784437

rừng này của TTF, anh Tín đang tập trung đưa TTF thành công ty nội thất vươn tầm thế giới, rồi tới đây anh chị em sẽ thấy TTF là một thương hiệu Việt đáng tự hào. Chúc anh Tín luôn luôn sức khỏe, vượt qua mọi khó khăn thách thức để chèo lái con thuyền TTF tới bờ bến vinh quang

Trang face cá nhân a Tín đăng tấm hình đại diện: Khu rừng tối tăm le lói ánh sáng: A Tín tiếp nhận TTF từ Thành lừa 2017 sau 3 năm tái cơ cấu…TTF từ lỗ hàng nghìn tỷ thành lãi…TTF sắp tới sẽ là thương hiệu gỗ tự hào của người việt dc bạn bè quốc tế biết đến…Đã thấy ánh sáng mặt trời…

1 Likes

Tuyển quân rầm rộ

1 Likes