TTF và game phát hành thêm 1000 tỷ đồng sự trở lại của 1 vị vua

dự kết thúc tuần, đáy là 10

1 Likes

Như vậy nếu k phrl thành công ttf sẽ bị hủy niêm yết

mua cổ phiếu là mua sự kỳ vọng, mua niềm tin ở tương lai…khi niềm tin đó thành hiện thực thì ta sẽ có 1 số tiền rất lớn…chứ nếu mua cổ đã rõ như ban ngày ngon như vhm vic, fpt msn thì chỉ ăn 5,10 phần trăm thôi…rủi ro càng cao lợi nhuận càng cao…rủi ro ít lợi nhuận sẽ giảm dần…Còn muốn biết PHT có thành công hay ko bạn vào google gõ < mai hữu tín > nhé

1 Likes

Nhiều người bán xong vào chim chóc vui nhỉ
Cuộc chơi tỷ đô mà lên có vài line mấy ông đã bán vào tay Cá mập hết thế này
Hê hê

nếu hết lỗ lũy kế thì giá 50k rồi bạn

vụ này mình sẽ 90 phần trăm đúng

wait…nhé

a tín đã rót 100 tỷ mấy ngày trước. con trai bầu thắng thì đang gom cổ phiếu ttf

Ah bác í hỏi nên mình trả lời . Chứ cá nhân mình vẫn đang nắm con này và kỳ vọng anh Tín lắm. Với trường hợp con TTF nó có nhiều đường thoát với mqh của anh Tín, k phải chỉ mỗi con đường phát hành. Có thể kể tới như hoán đổi nợ thành cổ phiếu cũng là 1 cách.

2 Likes

a tín nắm 40 phần trăm ttf thì sợ j, làm ko tốt thì tự bắn đinh vô chân mình à…suy từ ta mà ra

chuẩn…nhưng phát hành thêm là chắc chắn.sau PHT chủ tịch thép nam kim NKG sẽ vào HDQT TTF kết hợp với kiên long bank và PHR phát triển mạnh TTF…2022 sẽ là điểm bùng nổ giá sẽ trên 20…lưu lại kiểm chứng…e này thanh khoản cao… nên ae phang size to ko lo…

DN đang sắp cơ cấu nợ xong sau 5 năm tái cơ cấu va chuỷen giao, chuẩn bị chuyển qua giai đoạn ngon và ngọt nhất thì mấy ông lại vác ra bán . Hehe

1 Likes

TTF có thể ko chạy nhanh bằng cổ khác nhưng hiểu biết về nó cho ta sự an toàn cao khi đánh to

tương lai robot sẽ thay công nhân nhé, tiết kiệm tối đa chi phí để tăng lợi nhuận

1 Likes

T đang đợi thị trường chỉnh, up bô để vào thêm ttf đây. Nchung mấy game ở Vnam mà do các tay to mqh rộng chơi thì gần như 99% là thành công hết. Chỉ có bị nhà nước can thiệp như con hhv thì ms fail thôi.

HHV lạ nhỉ, ngon tin tốt ra liên tục giá ko tăng???

nghi mai điều chỉnh, ai nắm tiền mặt giải ngân buồi chiều nhé

mình đâu thấy anh tín nắm bác

Tiền là hữu hạn, niềm tin là mãi mãi…TT buộc phải điều chỉnh đặc biệt trong bối cảnh dịch covid gia tăng trở lại…Mọi người sẽ ngại tiếp xúc…BDS coi chừng vì giao dịch phải gặp nhau và công chứng…cổ xuất khẩu gỗ, thủy sản lên ngôi