🚀 TTH - “Trying Too Hard” Bạn sẽ thành công! Game M&A, Phương Đông Green Home kỷ nguyên mới

Tôi chỉ khuyên các bác vậy thôi còn tiền là của các bác nên tôi cũng ko cần show làm gì, tôi thấy các bác hát hay diễn tốt thì tôi thưởng thức cùng thôi.

1 Likes

Lo túi tiền của mình trước đi! Rảnh quá lo thiên hạ.

1 Likes

Bác nói đúng mà, trên cái F này thì bài vở chỉ có dị thôi. Vấn đề là ai tỉnh ai say, đút zô rồi ra kịp thời. Biết tận dụng lại là cơ hội mà. Thay vì bốc phốt thì nên hùa theo và rút nhẹ nhàng. khà khà

2 Likes

Tiến độ dự án:

2 Likes

Update:

2 Likes

Update:

3 Likes

Update:

2 Likes

ko hỉu anh e cứ ngắm đâu xa
dự án TTH quá đẹp

1 Likes

Sắp phân phối! :slight_smile:

phân phối kiểu VC7 ở giá 7k nhỉ?

Cũng có thể là phân phối, cũng có thể là tích lũy nền 2_ Nói chung mình ko tham gia em này nên tìm hiểu sơ sơ. Nó ko bằng 1 góc VC7. So sánh như thế hơi khập khiễng.
VC7 tầm này cũng tích lũy chờ đột biến mới thôi chứ cũng chưa hay bằng những CP khác thời điểm này.

2 Likes

Toàn mấy con lợn rúc đâu ra chê. Chê mạnh lên, chỉ sợ một ngày lại khen thôi. Chứ chê càng phải múc…

1 Likes

thì nó ko bằng VC7 nên giá với 3k, VC7 là 21k
Nhưng TTH dễ ĐỘT BIẾN lắm nha

Cu tý xem lại VC7 của Anh_ Anh cũng theo dõi bác 1Vonbonloi nhiều CP các CP của bác rất hay nhưng phải biết lựa chọn thời điểm và khoảng giá! Mà Thật ra giờ này mua con nào chả thắng! Gắng mà giữ được số tiền thắng lúc nó mới nói hay được.

3 Likes

cứ đợi đi bác.

TTH tôi chỉ quan tâm nó là chủ đầu tư dự án thôi bác…

Chưa cần soi tay to hay tập đoàn nào đứng sau lưng để giúp TTH làm tốt dự án.

3.x thì không đòi hỏi nhiều…
9. 1x hoặc hơn…lúc đó 95% anh chị em sẽ rõ ai đứng sau TTH mà mạnh vậy :heart_eyes:

VC7 nói là làm sẽ mua phát hành 2 lần tới, 2025 Huế lên thành phố, chẳng dại mà không có VC7 :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:.

3 Likes

View ngắm hồ + công viên đây nhé! :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

Tòa nhà trắng trắng phía xa là cơ quan làm việc của quận ủy Long Biên :heart_eyes:

1 Likes

Chỉ cần nó được công nhận là chủ đầu tư có dự án hoàn thành thế là có đồ chơi để khởi động một hành trình rồi. Đừng vì lợi ích to nhỏ lúc này mà bị che mắt không thấy được triển vọng tương lai phía trước.

1 Likes

TTH cần một cú hích

Hôm nay phi tít đó :grinning: