🚀 TTH - “Trying Too Hard” Bạn sẽ thành công! Game M&A, Phương Đông Green Home kỷ nguyên mới

Ngày nào bác chu cũng sang dự án a?

1 Likes

Anh em công nhân nhiều lắm bác :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

2 Likes

Bác bật mí giúp xem ông lớn nào đứng sau TTH nhé

Gom hàng tích cực nào ae. Há há há

Đặt 3.5 múc mà không khớp là ntn? :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear:

1 Likes

mai em ủng hộ bác chủ thớt thêm vài chục K nữa :)). trí của đại bàng bọn chim sẻ không hiểu được đâu :grinning:

1 Likes

Đang chờ 3.3, 2 tuần này. Khớp mạnh nào

Các cụ không thích TTH giá đẹp thoải mái qua PLA hay VFR mà đua nhé… :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye:

:beers: :beers: :beers: :beers: :beers:

TTH game x lần…

2 Likes

Đảo hết rồi hả bác chủ. Buồn dị. Há Há

:kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

Rẻ tích sản mới là chân lý :beers: :beers: :beers: :beers: :beers:

1 Likes

Bác chủ Kéo phát trước ăn tầm 20% rồi bác out. Làm e Đợi bác chủ kéo tiếp mà có vẻ lực bác hơi yếu nhỉ. Sóng đến vội vả rồi chảy mất tiêu hà. Kỳ cục. Đợi bác quay về kéo tiếp nhóe bác chủ

Nhầm rồi nhé… :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Mạnh hay yếu không quan trọng, thiếu kiên nhẫn thì nhường ace khác họ chơi…đơn giản vậy thôi… :stuck_out_tongue: :joy:

2 Likes

Hê hê, thôi k chém gió bác nữa. Trên F này thì bài vở còn lạ lẫm gì nhau đâu mà. :sweat_smile: :sweat_smile:. Em đi chơi đây

thế là bai e TTH r à

Update tiến độ dự án:

2 Likes

Úi, VC7 chuẩn bị CE
VC7 tháng 9 này mới bàn giao các căn đầu tiên của Khu A
Mà TTH bàn giao nhiều căn chung cư cho Cư dân rồi

Cứ bàn giao nhà là dc hạch toán DT LN khủng

2 Likes

Update hình ảnh đá lát sảnh tập kết:

1 Likes

Chung cư góp vốn có 4 tỷ thì làm ăn gì. Đọc báo cáo quý 2 la bit

Góp có 3 tỷ đc :rofl::rofl::rofl: