🚀 TTH - “Trying Too Hard” Bạn sẽ thành công! Game M&A, Phương Đông Green Home kỷ nguyên mới

Có hình ảnh dự án đó…

Đi thực tế rồi nói chuyện tiếp nhé! :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Anh chị em nào chê thoải mái, nhưng đừng chê mà vẫn múc…đấy mới là vấn đề.

TTH tôi chỉ quan tâm thời điểm này nó làm và bàn giao nhà đúng hẹn, thế là đủ cho 1 cổ phiếu 3. (không phải 3x đâu nhé)…còn kỳ vọng về giá như thế nào tùy mỗi cụ… :beers: :beers: :beers: :beers: :beers:

3 Likes

TTH mà còn chê thì đến hết chỗ nói
Người mua trả tiền trc 1 đống
Hạch toán là ra kết quả LN thôi
Giá 3k chê thì ko biết nói j nữa

2 Likes

Hàng ngon thế này mà ko múc quá phí làm cái nhóm za,lo đi ae

1 Likes

Ae làm nhóm giao lưu

Nhìn kiểu này dễ hôm nay TTH CE tím lắm!!!

2 Likes

https://za.lo.me/g/sxyule547. Mình đã tạo nhóm za.lo các ace quan tâm vào tạo thành cộng đồng TTH để dễ trao đổi nhé. Link nhóm kia ace bỏ dấu “.” chỗ za.lo nhé

1 Likes

Nín thở

2 Likes

Mới thấy có 1 bác vào nhóm za.lo thôi. Các bác vào đi tạo cộng đồng quan tâm TTH dễ trao đổi

2 Likes

@San_Co_Dat oánh lên đi bác

:beers: :beers: :beers: :beers: :beers:

1 Likes

Qua tuần thấy đầu 4. chưa bác chủ ơi :grin::grin::wink::wink:

NLG chờ TTH báo lãi nhé

2 Likes

Update:

4 Likes

Ngon lành! Chung cư đẹp quá bác :+1:. Cảm ơn bác đã update cho anh em! Chúc bác cuối tuần vui vẻ :blush::blush:

2 Likes

Sáng 22/7, Bộ GTVT tổ chức lễ khởi công hạng mục cầu đường sắt và đường bộ cắt qua tuyến vận tải thủy sông Đuống với tổng mức đầu tư 1.848 tỷ đồng. Dự án được triển khai trên địa bàn các phường Thượng Thanh, Đức Giang quận Long Biên và thị trấn Yên Viên huyện Gia Lâm, TP Hà Nội.

Phương Đông Green Home view sông Đuống sẽ hưởng lợi từ dự án xây dựng cầu sông Đuống mới.:boom::boom::boom:

3 Likes

Quá khủng, lại tăng thêm giá trị cho TTH
Chuẩn bị cho đầu tư hơn 5.000 m2 tại Cầu Giấy thì đất Kim Cương

1 Likes

em vẫn thấy TTH báo lỗ nhỉ, e k biết gì chỉ xem trên vietstock

Tháng 7 này mới bàn giao nhà nên quý 3 mới book được lợi nhuận bạn ạ. Còn lợi nhuận bao nhiêu trong số 400-500 tỉ chưa rõ nhưng so với vốn hoá hơn 100 tỉ thì khá ổn để cầm và kỳ vọng

4 Likes

Xem con #LMH nó lỗ liên tục muốn âm VĐL luôn, VCSH còn có 26 tỷ, GTSS có 1k mà thị giá còn đc 4k3.
Nhìn lại con #TTH nó còn rẻ chán, thị giá 3k7 trong khi GTSS gần 11k. VCSH hơn 400 tỷ trong khi vốn hóa chỉ 140 tỷ. 6 tháng đầu năm chỉ lỗ nhẹ >300tr thôi. Khoản mục NMTTT qua các quý liên tục tăng, hết Q2 là 310 tỷ. Tháng 7 này bắt đầu bàn giao nhà cho khách hàng. Q3 Cty bắt đầu hạch toán cục NMTTT vào doanh thu lợi nhuận!

1 Likes