Tụ Nghĩa Đường ! ( mời tất cả anh hào cùng hội tụ )

Tối qua MU 2-1 LIV . Mạnh dạn dự đoán Vni hôm nay lại đỏ lửa . :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
:dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon:

2 Likes

Chào bác, người góp bia người góp mồi, mời bác nhắm chút :peanuts: :peanuts: :peanuts:
Mình phải đú trend, ai vào nhà cũng phải mời bia mời rượu thi nhà mình mới xôm tụ được. Kể cả trộm cắp cũng phải mời, công an vào nhà còng đầu về tội Thao túng cổ phiếu cũng phải mời nhé …!!
:dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon:

1 Likes

Bác cá mập à, bác lặn lâu quá anh em tưởng có chuyện gì, chào mừng bác trở lại. Đổi tên nick là camap_anman đi bác

2 Likes

Lol =))

Giờ tui chỉ thích “nướng khoai” chứ không thích ăn khoai nướng nữa bác ạ. :rofl: :rofl: :rofl:
:dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon:

1 Likes

Xưa khu nhà tôi ko trồng khoai, toàn trồng củ mì. Nên toàn nhổ củ mì ăn thôi =))
Mà trong này không ông nào đặt tên củ mì nhỉ

1 Likes

chào các bác, bác cá mập ăn chay đây ạ? :star_struck:
từ ngày em rời tàu FCN qua HDC không biết bác shark đã đổi tên rồi mà sao nay bác đẹp chai thế?

vậy anh đổi tên nhóm này thành Hội Bần Cố Nông đi, ava của mấy bác đều là ngô khoai sắn, riêng em thích ăn khoai môn kaka vì khoai môn có màu tím

SAu phiên hôm nay có vẻ nền 1250-1260 đang là nền chặt. Khả năng cao nếu ko bức dc 1280 thì cuối tuần khả năng test tiếp vùng này. Nếu vượt dc 1280 thì ngay đầu tháng 9 vượt 1310 :slight_smile: Tôi vẫn thiên kịch bản 1280 và test thêm 1 lần vùng 1250-1260 lần nữa

1 Likes

Mai đỏ máu nhé bác !! :joy: :joy: :joy: :joy:
:dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon:

1 Likes

Có thể đỏ nhẹ nha bác :slight_smile: Mai có thể là phiên tâm lí
Tuy nhiên cần quan sát các nhom broker nó đang hô gì, có khả năng sau hôm nay “đúng như em dự đoán abcc…” thì mai vẫn có thể xanh nhẹ.
DJ tối nay tôi tin là sẽ ít nhất xanh nhẹ để có cớ mai hô VNI haha

Bán phân nửa rồi :sweat_smile:. Mai mua lại ! :rofl::rofl::rofl:. Này là phong cách chợp giật chứ ko phải phong cách lướt sóng nữa rồi :joy::joy::joy:
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:.

1 Likes

Đang định hình phong cách anh ơi. :smile: :smile: :smile:. Không lo, em quất 30% vốn thôi. Lấy kinh nghiệm thực chiến, đi sau người ta nhiều năm thì mình phải thua lỗ bằng từng ấy năm của người ta, mới mong đuổi kịp kinh nghiệm của người ta. :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
:dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon: :dragon:

1 Likes

Hê, nick mới bác ẩn nên e ko bâm đuôi bác được

TA trên f này có mấy pic bài bản đấy bác :))

Khoai nướng hơi thiếu cái khí chất của J :sweat_smile:

Thì mỗi ngày nạp mỗi ít, e thấy TA dễ nạp mà :))

Chắc tùy ng

E thì éo nạp dc mấy cái định giá với cơ bản :sweat_smile:

Em chào các bác ạ: Dòng P không chết, VNI đi bụi - #7 bởi HuyenOil_Tamthan

TA là cái gì vậy các bác :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Là tiếng anh đấy.

1 Likes