$ự kiện chấn động ! Anh Hưng SSI đã âm thầm quy phục A7!

Lùa gà ăn kho báu 10.000ha bao tiền ??

20 Likes

Giờ chả còn hàng để bán luôn bác. Em tận mắt chứng kiến đại gia giành giựt nhau dự án để mua mà ko cần chim mồi luôn. Quá kinh khủng khu vực Đông Nam Bộ

10 Likes

Tao vẫn mua mày nhé. Cứ có tiền là tao mua

4 Likes

Bao nhiêu tấn tiền thầy ạ. :star_struck:

Cụ mua giá này là thơm hơn tôi nhiều đấy :slight_smile:

Mời các bác vào nhà Long Điền dạo chơi, xơi chén trà :tea:

3 Likes

1 Likes

Hưng lùn bửn quá . Hô hào a7 lùa gà . Mà âm thầm gom hết cổ đất của f0

Ldg hàng rác đó bạn giông flc chủ tịch chuyên up bô nhỏ lẻ

2 Likes

Ôm đất thì chả công nào chết

Thiên thời đã tới. Ai hiểu thiên thời của A7 phân tích thì giàu.

bác định nghĩa thế nào là hàng rác khi đang có 1200ha đất sạch trong tay, các dự án đang trong giai đoạn bàn giao có (Viva Park, Thành Đô, Viva city), các dự án đang triển khai có (LDG Sky). 1 cổ phiếu đi lên cũng phải có giai đoạn đi xuống, chả lẽ lúc đi xuống bác phán nó là rác, là upbo??

3 Likes

Có tin đồn, một tổ chức vừa mua vào hơn 5% bác nhé, giá cao hơn hiện tại khoảng 20%

3 Likes

Vâng, em mua nhiều lần, có tiền em lại mua vào

2 Likes

Em thấy cổ đông ổn đấy bác, một số tổ chức mới vào. Còn dự án bàn giao năm nay, tương lai gần, tương lai xa đều có đủ

4 Likes

Bú fame A7 à? Cái loại ủng hộ thằng Upbo.

4 Likes

Các dự án bđs đấu giá của nhà nước năm nay sẽ rất HOT như ở Đồng Nai, chính phủ sẽ đấu giá để lấy tiền làm hạ tầng, mình dự các lô đất đấu giá này sẽ được các cty bđs lớn tranh nhau mua đó bác

Thằng đó sủa lấy số dồi lập ổ cờ bạc. :laughing:

2 Likes

Nhân hòa và có những thứ phải gìn giữ đó là tình anh em :slight_smile: Trước sau như một anh !

2 Likes

Hạ nhiệt 1 tí như kiểu cổ phiếu tăng mạnh rồi nghỉ ngơi ấy mà. Cứ để ra riêng âm lịch xem. Bđs bank nóc