$ự kiện chấn động ! Anh Hưng SSI đã âm thầm quy phục A7!

1 Likes

Bạn đang ôm cục vàng bạn lại còn sợ ai ? Thằng hàng xóm thấy ngon nó doạ bạn đanh ôm Boom đấy cũng sợ bỏ chạy à . Bố mày đang ôm đồ ngon bố đếch sợ thằng nào . Chống lại thiên thời là tự sát. Giở đc bao trò đâu. Bố cứ ôm rồi hưởng đấy làm được đếch gì .

Bác ơi ae họ mất tiền theo học.mất công đào bới mới tìm ra cổ kim cương giá hạt cát.bác ngồi không xin 3 chữ cái đòi ăn chục lần thì ngồi đấy mà mơ.kiếm tiền dễ như bác nghĩ vậy thì thiên hạ họ giàu cả rồi

2 Likes

Ý bác hợp lý, có cái phe bên kia chim lợn, chửi bới cắn xé a7 cũng lâu rồi…lâu lâu có dịp để a7 gáy xả tí hehe, chắc cũng k sao đâu bác.

Hihi…mình đang đợi LFI của A7 giới thiệu em mới đây !

Chính phủ yêu cầu không được để tiền chạy vào BDS, thế thì tắt mẹ nó hiển thị lệnh mua bán đi, tiền vào BDS có thống kê được đâu :D. Thứ 2 đến thứ 7 BDS tím tím và tím

Săn tim SIÊU CỔ PHIẾU là nghề và đam mê của mình xưa giờ rồi! Bất kể là blue hay midcap hay penny; bất kể là thuộc nhóm nào …hễ là có hơi hám siêu cổ phiếu là ok! Hihi

Vì sao tồn kho bất động sản giảm mạnh trong năm qua?

07:43 | 12/02/2022

Chia sẻ

Bộ Xây dựng cho biết, lượng tồn kho bất động sản năm 2021 giảm mạnh so với năm 2020 nguyên nhân một phần do nguồn cung hầu hết các phân khúc bất động sản mới của thị trường đều hạn chế.

1 Likes

Lùa gà ăn kho báu 10.000ha bao tiền ??

20 Likes

Giờ chả còn hàng để bán luôn bác. Em tận mắt chứng kiến đại gia giành giựt nhau dự án để mua mà ko cần chim mồi luôn. Quá kinh khủng khu vực Đông Nam Bộ

10 Likes

Tao vẫn mua mày nhé. Cứ có tiền là tao mua

4 Likes

Bao nhiêu tấn tiền thầy ạ. :star_struck:

Cụ mua giá này là thơm hơn tôi nhiều đấy :slight_smile:

Mời các bác vào nhà Long Điền dạo chơi, xơi chén trà :tea:

3 Likes

1 Likes

Hưng lùn bửn quá . Hô hào a7 lùa gà . Mà âm thầm gom hết cổ đất của f0

Ldg hàng rác đó bạn giông flc chủ tịch chuyên up bô nhỏ lẻ

2 Likes

Ôm đất thì chả công nào chết

Thiên thời đã tới. Ai hiểu thiên thời của A7 phân tích thì giàu.

bác định nghĩa thế nào là hàng rác khi đang có 1200ha đất sạch trong tay, các dự án đang trong giai đoạn bàn giao có (Viva Park, Thành Đô, Viva city), các dự án đang triển khai có (LDG Sky). 1 cổ phiếu đi lên cũng phải có giai đoạn đi xuống, chả lẽ lúc đi xuống bác phán nó là rác, là upbo??

3 Likes