$ự kiện chấn động ! Anh Hưng SSI đã âm thầm quy phục A7!

Bọn nó bảo A7 úp bô mà éo show ra được bằng chứng, mọi người bảo dám thề ko thì cũng ko dám thề luôn :rofl::rofl:

1 Likes

huynh đài cho xin 1 cao thủ tử tế hơn a7 anh em cùng mổ xẻ :grinning: :grinning:

1 Likes

Vâng chúng tôi ngu đấy, nhưng ít ra thì chúng tôi cũng biết có những thằng KHÔN cũng đang phải quy phục chúng tôi rồi.
Ông viết mấy chữ này là nghĩ rằng mình khôn à ? Hay cũng đang thích làm những “thằng ngu” như chúng tôi ?
KKKK

2 Likes

đời sợ nhất thằng khác làm đổ tiếng cho người
Các cụ gọi là ném đá giấu tay :rofl::rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Thế sao mấy thằng công ty ck nó đi khuyến nghị làm gì, sao nó ko hô cả tổ nhà nó vào mà múc

1 Likes

Ok, anh ngu nên anh theo A7 và có cơm ngon để ăn, còn chú khôn nên giờ chỉ biết đi sủa mà …ứt chưa có để ăn :rofl::rofl:

1 Likes

Tôi theo a7 nên đã ngu từ lâu. Ngoài ra còn thêm một bệnh là điếc và lác nữa. Cổ a7 sợ nhất khi hô mà ko còn chim lợn. Còn càng nhiều chim lợn thì tôi rất yên tâm nắm giữ. Kkk

3 Likes

về thành đi Trương tiên sinh :slight_smile:

Thôi ngu để phần ae cổ đất
Bạn khôn lo thân bạn trước đi

3 Likes

A7 @Sieucophieu12345 mà cũng đăng mấy cái này sao? Anh không biết hay cố tính không biết, đăng như vậy khác gì dân Amatar

Sếp nói câu này “thâm nho” quá! A Hưng Nùn nghe mà buốt não. KKKK

Giờ các tổ chức, tự doanh, tay to đang xoắn đít lên vì giờ mới nhận ra chúng sai lầm. Và ko chịu ra mặt thừa nhận thua một cao nhân sn 1970. Chúng giờ lén lén lút lút để gom rồi

1 Likes

A7 cho em hỏi L14 năm nay khoảng thời điểm nào chia tách thêm?

chả xoắn đít vì ru ngủ nhà đầu tư bao năm rồi
quen thói vặt lông rồi
giờ có người chỉ đường cho ae đánh trận chả xoắn
AE cổ DIG phải thật Lì Đòn không nhả cổ. Đạp thế đạp nữa không nhả. Và cật lực gom hàng Sọc vào thì GAME STOP ở Mỹ sẽ thành GAME DIG VIỆT NAM
Đây là thiên thời phân chia lại giàu nghèo. Cưỡng cũng không được

2 Likes

đủ trình để gháy được ko hay bị dập cho 30 năm chục % đã chạy mất dép rồi lên tru tréo lùa gà này nọ. Chỉ kẻ kém trình mới đi cạnh khoé ganh ghét thôi.

1 Likes

Cảm ơn anh @Vinh_simdep rất nhiều, bài học quý giá cho các F0 đó nếu muốn tìm hiểu sâu giá trị doanh nghiệp và nắm giữ dài hạn để ăn bằng lần

5 Likes

Cho hỏi show ra nếu như mày thua thì thế nào, show thì show được nhưng vs những thằng CL muốn xem thì phải trả giá chứ nhỉ kkk

1 Likes

Tao thầy nhiều thằng ngu nhất đi rêu rao là l14,ko thanh khoản, ko thanh khoản càng tốt chứ sao, l14 tăng cả trăm lần sao mày ko đu với ngời ra để giàu to, cần tiền mấy bán chút mà tiêu cuộc sống thoải mái. Cụ bufet còn bảo mua cty mà 5 năm ko cần nó giao dịch ck càng tốt Mà
Thứ 2 mày là thằng sinh viên vừa ngủ vừa nghèo lại dốt nát ko coi ai ra j, tài sản mày chắc chỉ bằng lượng cổ phiếu lẻ Dig của tao nên ko cần phải show

2 Likes

Ssi nó có cái xác khô thôi, chẳng khác gì rác. Cái thị phần đang bị đánh chiếm, tự doanh như kẹc thua thê thảm. Bỏ gần 50k tỷ mua SSI khác nào bị thiểu năng.

1 Likes

sao phải show, quan tâm tự vào pic khác mà tìm, đầy anh em show. Bố ko có thì bố cứ vào lo cho tụi tôi làm gì. CEO 100 đây còn chưa bán nhé. Giảm làm mua đc doanh nghiệp giá tốt có tiền mà múc thêm, CEO >2xx DIG>5xx, thì tầm này còn quả ngọt,