$ự kiện chấn động ! Anh Hưng SSI đã âm thầm quy phục A7!

theo Thầy cứ phải lì đòn ! tâm lý vững !

Bạn giỏi thế có đọ TK với mấy anh, em bị A7 lùa không ?

Hay chỉ nói bằng mõm cho sang trọng cái mồm :sweat_smile:

A7 quá tử tế, mặc kệ chym lợn thị phi

3 Likes

Nó ko phải ông trời, sống đểu coi chừng bị cho vào lò đốt

Phải có thằng hớt váng như mày thì mới có ng ăn trọn mâm cỗ chứ. Tư duy lúc nào cũng chỉ nghĩ đến hớt váng thì chỉ có hớt váng, còn tư duy ăn trọn mâm cỗ thì mới ăn đc trọn mâm cỗ. Mong là mày mãi không hiểu đỡ có ng ks mâm cỗ

Một cty SSI to như vậy mà đã bắt đầu sửa sai (đã thừa nhận nuối tiếc trên VTV khi ko tham gia mua cp bds), vậy thì các cty tự doanh khác họ cũng ko ng.u và cũng MÚC HÚC XÚC bds thôi, chuyện bịt TT tự doanh mua hàng là trò lấy tấm màn che mắt thiên hạ để ae họ gom điên cuồng theo Thầy, các ae nhỏ lẻ nếu ai hiểu được tư duy của Thầy luôn nói hàng ngày là mua cp rồi chỉ việc ngồi im thôi mà ko làm được thì nghèo đừng đổ tại số.

5 Likes
1 Likes

bác nào có link full 3 bộ sách Nhà đầu tư 1970 cho e xin với

2 Likes

Tìm ra cổ phiếu tăng 10 lần để đầu tư giá trị đúng nghĩa

2 Likes

Nói xạo thì nói ít cho đít phát triển CEO mới vào từ tháng 10/2021, NHA, DIG thì anh, em vào từ 2020

Đều x nhiều lần TK

L14 thằng nào vào từ đầu năm 2021 giờ cũng 5-7 lần TK

Mày có dùng NÃO để phân tích trước khi sủa không ?

Ăn tục nói phét, đánh rắm rong :sweat_smile:

6 Likes

A7 luôn nói xét về dài hạn thì vào giá 50 70 hay 120 đều như nhau đều vào được nếu sẵn sàng chịu được cú sóc lớn. Bọn óc lợn chúng mày chỉ nghe một đéo nghe hết cứ đi sủa bậy làm lệch lạc hết bản chất.

3 Likes

Thầy cho em hỏi ôm nên ôm ceo hay dig ạ e người mới

3

1 Likes

Long HPG, Hung Ssi, mấy ông kẹ ko nhanh mà múc bds đi thì 2 năm nữa còn cái nịt. Đại ka A7 thiên hạ vô địch.

Tầm nhìn của bọn chim sẻ như mày thì thấy cái con cẹc gì ?

TK có nổi 1 tỷ không Cu ?

Chim lợn chúng mày lúc DIG 36 về 26 cũng hót thế thôi giờ thì sao Cu ?

Về tao chưa rơi cổ nào nhé Cu

13 Likes

Nói cho con chim lợn ngu dốt là tao chưa rớt 1 cổ nào nhé. 1m2 đất có giá lúc 126.000vnđ tội gì mà k mua, chỉ có cái loại óc lợn mày chỉ biết éc éc chứ não bé là suốt ngày hớt váng thôi

Bác ơi cho e hỏi chút được ko ak.e xóa app quên cả tài khoản thì vất đấy 3 năm sau lên cty chứng khoán e mở tài khoản có rút được tiền về ko bác.e xác định theo DIG và CEO đến 2025.

1 Likes

Lại một thằng khùng nữa, thằng hàng xóm nhà mày nó bán mảnh đất trên giời thế đất nhà mày có tăng ko hả ku

2 Likes

dự án này ở đầu đường vào quê tôi luôn! bên cạnh là bãi tha ma, ngày xưa rẻ như cho giờ đắt như kim cương.