🚀 V12 - "Thung Lũng Xanh" dự án 155ha hơn 10000 tỷ. Trúng thầu hơn 811 tỷ và nhiều gói thầu khác, kỷ nguyên mới bắt đầu

Mình cũng đang nghiên cứu mã này thấy khá tiềm năng. Bác có nhiều cổ hay ghê cho mình za.lo để thỉnh thoảng giao lưu nhé

Quan trọng là mặt bằng !

Liên doanh trúng thầu dự án 811 tỷ:

3 Likes

Tiến độ 1 số dự án:

2 Likes

Con này có thanh khoản đâu. Em ôm giá 24 gần 2 năm rồi chưa thoát đc đây. :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

• Bác ôm từ bao giờ mà cao thế!
  • Đợt rồi PHT thành công ở giá 12, hiện giờ giá cũng ngang ngang → Cầm phải rẻ hơn giá ông chủ mua mới ytam được!
  • Chỗ dự án Đồi Chè QN thì đúng là to thật, nhìn phê, nhưng lại là liên danh, cầm đầu chỉ nhìn thây VCG có lực, nhưng GPMB chỗ đó theo em tìm hiểu là chưa xong, mà chưa có đất sạch thì khoai lắm , dù tỉnh QN cũng là tỉnh mà tiến độ và mức độ cam kết của CQ ổn nhất đây !

Mình đu đúng đỉnh. Đợt pht vừa rồi chào bán 12 mà giá trên sàn có quanh 11 thì ai đi mà mua. Cho bọn nội bộ cty nó mua chứ ai mua

Cho công ty họ mua mới là hay…chứ đợt đó tranh mua mới dở… :rofl:

1 Likes

Gom là gom…rồi sẽ lên là lên… :rocket:

3 Likes

V21 lớn dần…

1 Likes

Game về mệnh trong quý 3 để phát hành riêng lẻ tăng vốn làm các dự án mà bác

1 Likes

Dự án 3721 tỷ to vật vã…

1 Likes

Dự án đó liên kết, v21 có 15% thôi bác. Còn mấy dự án nữa cơ. Nhưng dài hạn thì em nó còn nhiều chuyện để nói đấy. Mấy hôm nay có dòng tiền của Bigboys rồi

2 Likes

có liên quan j v12 ko mấy bác

Còn 2 dự án ở các tỉnh khác, ban lãnh đạo chưa tiết lộ…quỹ đất có sẵn 45ha cũng tạm :rocket: :sweat_smile: :beers:

3 Likes

V12 đợi dự án 155 ha nhé…Cái chính mình đợi lãnh đạo công ty họ gật gật mới bung mạnh :kissing_heart:

4 Likes

Bác xem làm thêm bài về V21 đi. Bài lần trước của bác trôi đâu mất rồi

V21 đợi nhé, sẽ có bài…vị trí dự án cực “hot”.

3 Likes

OK bro