V21 - Chân sóng thần 1 cổ phiếu BDS

Vẫn đang hóng bác có bài về V21. Em ôm gần 2 năm rồi, trung bình giá mãi vẫn chưa thấy bờ đâu

Ôm được 2 năm rồi thì sẽ tiếp tục ôm được 2 năm nữa thôi. Thành quả sẽ tới với những nhà đầu tư chân chính.

1 Likes

V21 - Giờ nháy số sớm cho anh chị em, nó chuẩn 1 siêu phẩm đấy nhé!

• Dự án 3721 tỷ.
  • Quỹ đất 4x ha Hà Nội.

Game tăng vốn.

2x 3x… chuyện đơn giản sau này

Tìm đỏ mắt không có em nào 12 triệu cp mà có quỹ đất và dự án thuộc hàng khủng như V21 đâu.

2 Likes

Nếu vậy thì đúng là hàng khủng không phụ lòng anh em nắm giữ. Cám ơn bác đã thông tin.

Bác tìm hộ em nào vốn 60 80 tỷ mà quỹ đất 40 ha Hà Nội + có dự án 3721 tỷ hộ tôi phát. :kissing_heart:

—> tất yếu sẽ phải tăng vốn vài lần.

1 Likes

Dự án này V21 chỉ tham gia có 15% thôi bác. Nhưng vậy cũng gấp mấy lần vốn hóa của em nó rồi. Ko biết bao giờ sẽ triển khai việc tăng vốn bằng phát hành riêng lẻ cho cổ đông chiến lược đây?

1 Likes

CTCP Viet Incons – Vinaconex 21 cùng có trụ sở tại toàn nhà Vinaconex 21 nắm 45,23% dự án. Gấp nhiều lần vốn hóa của V21 :kissing_heart:

• Chưa tính đến dự án 40 ha đất Hà Nội, thời điểm hiện tại triển khai sẽ cần hàng ngàn tỷ vnđ, các hợp đồng trúng thầu đầu tư công liên tiếp gần đây…
1 Likes

giờ ngồi đợi e này tăng vốn thôi :d

1 Likes

Ace đợi mình không ngừng tăng số lượng vậy.

Chắc chắn sẽ x3 5 lần nhé! :rocket:

Kinh nghiệm chơi cổ phiếu dòng vinaconex mách bảo mình V21 sẽ là 1 siêu phẩm mới.

1 Likes

Cẩn thận mất hàng đấy…đang cần mua khoảng 500k 1 tr cp V21 giá vùng này đấy nhé!

1 Likes

xúc cật lực bác ơi vốn e bé đủ hàng roồi

Cho ô nào muốn mua rẻ ép, đủ hàng mà ép không mới là vấn đề…

Xác định mua sll là tôi sẽ mua, siêu phẩm các năm tới mà… :kissing_heart:

2 Likes

Aeon Mall nâng tầm V21:

1 Likes

vc7 thứ 2 hả ta:D

1 Likes

Quỹ đất 40 hecta Hà Nội là dạng nào bác ?
Nhà nước giao đất hay doanh nghiệp tự thương lượng với dân ? Hay đã giải phóng mb xong ?

1 Likes

V21 thì các cụ phải cầm lâu lâu mới có thành quả . Dự án thì nhiều mà chủ tịch vẫn chưa cho cái game phát hành riêng lẻ hơn 8tr cổ nữa . sắp hết 2023 rồi mà ko làm đc thì buồn

V21 công nhận tí hon mà lắm đất, tài sản với dự án. Chỉ cần ban lãnh đạo thêm khát vọng, muốn em nó qua tuổi nhi đồng, mau dậy thì sớm thì cổ đông được nhờ.

1 Likes

Muốn làm dự án thì cũng cần có tiền mà e chưa hiểu sao chưa PHRL nhỉ ?

PHRL nhằm cô đặc cổ phiếu hơn, ban lãnh đạo muốn nắm quyền chi phối. cũng đúng thôi khi V21 cũng chỉ có 12 triệu cổ phiếu, bao năm nay chưa tăng vốn. Chắc chắn sẽ phải tăng vốn, cần góp hàng trăm tỷ vào dự án 3721 tỷ —> không tăng vốn có đâu tiền mà góp vô dự án. :kissing_closed_eyes:

1 Likes

Vậy chắc chỉ chờ khởi công cái dự án 3x7=21 kia thì cổ mới ổn đc bác nhỉ ??