V21 - "Sóng thần" vĩ đại. Aeon Mall Thanh Hóa nâng tầm vị thế

, , , ,

Thay tên đổi họ thì mới đổi vận được…lúc đó V21 mới lên 1 tầm cao mới, hiên ngang cùng VC7, VC3 :sweat_smile: :rofl:

Thuê đơn vị tư vấn về họ vạch đường chỉ lối cho là nhanh nhất. Đi họp cũng như bank, cổ đông cũng được mừng tuổi mang về (cái này ghi nhận V21 tiến bộ hơn VC7) :sweat_smile: :rofl: :rocket: :beer:

Chắc mấy sếp cũng thấy cổ đông ý kiến cần thiết phải thay tên đổi họ, nay họp nhắc vấn đề này ngay…nói chung cổ đông cũng an tâm phần nào. :rofl:

Mọi năm có được thế này không cụ ?

Tôi hỏi thư ký thì trước nay đều có.

Kể mình đi họp cũng hay, vừa thêm thông tin lại còn có xèng tối làm con lô :sweat_smile: :joy: :rofl:

64 hoặc 21 thôi nhỉ ??

Tôi mới nhìn chưa soi:

Tiền mới nguyên seri :sweat_smile:

1 Likes

3 cái thế này ngồi bóc mỏi tay. Nay thấy mỗi cựu CT là cầm nhiều phong bì nhất thôi. E thấy nghi nghi bác đó

64 mà lộn đầu là ăn rồi 94 nhé :sweat_smile: :sweat_smile:

Ít nhất cũng ăn lô, chúc mừng nhé! :sweat_smile:

1 Likes

E ko chơi cái món này nên ko có ăn rồi

Đi họp được cái thấy sếp V21 chia sẻ thật lòng, chứ không hô hào chém gió như các tập đoàn đa cấp khác :rofl: :beer:

Ghi nhận và cũng mong muốn V21 để ý thêm về mặt hình ảnh chút.

Thật lòng vì sếp đã xử lý đc vụ thuế má. Ăn ngon ngủ kĩ ( có thể đc đi du lịch nước ngoài thoải mái ) . Nhưng kì vọng dự án 3721 kia triển khai thì quá đẹp lại có cơ hội để tái cơ cấu mảng xi măng thương phẩm .

3721 tỷ sẽ kéo theo màng bê tông + vlxd. Năm sau họp tôi hy vọng ban tổ chức sẽ chú ý hơn khâu tiếp đón và thêm chút hình ảnh về các dự án công ty. Hơi tiếc năm nay kỷ niệm 55 thành lập công ty mà không PR hoành tráng :rocket: :beer:

Mình làm ăn thực chất, đôi khi cất kỹ quá dấu quá không phải là hay, cứ phải PR về mặt hình ảnh tốt hiệu quả bán hàng sau này của các dự án mới tốt…

V21

07/05/1969

bác có làm kinh doanh ko nhỉ chắc cũng sếp lớn:D

1 Likes

Cò đất đó bác. Hihi

1 Likes

Mình thích các cổ phiếu rũ bùn đứng dậy sáng lòa. Thích tìm hiểu chu kỳ vận động của nền kinh tế :beer: :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Thích săn cổ phiếu, cổ đất thôi. :sweat_smile:

Bác nào cò đất nhiều kinh nghiệm sau tôi xin 1 chân học hỏi :rocket: :beer:

2 Likes

Vòng trước bác làm VC7 rồi . Đợi vòng này V21 thì chấp hết các loại cò

Ăn SCL, VC7 quá ấm…mua từ thời ai cũng chê nó SCL 2. 4. VC7 3. 4. 5. 6. 7.
…và cái kết đều được oánh lên 3x cho chốt lời :beer: :beer: :beer: :beer: :beer:

Hiện tại ăn tạm V21, ICG :rocket: :beer:

:beer:

Tôi vẫn muốn tìm hiểu thêm về lĩnh vực cò đất :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:…mà các anh em cò đất cũng hay múc cổ phiếu mình săn lắm (thực tế thấy vậy…ăn kép mà) :beer: :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

bác tập trung 2 ẻm đó thôi. Đợi tháng 8 tới đây khi khởi công dự án Nam Ngạn thì tha hồ lúc đó lại xuống gặp a Cường ( V21 ) xin mấy căn NOXH

tháng 8 mới khởi công NOXH Nam Ngạn ah bác??? có vẻ hơi lâu,om tiền quá

Tháng 5 Aeon Mall khởi công rồi, với thu hồi được công nợ dự án bệnh viên Thanh Nhàn…ai đi họp đều sẽ thấy các sếp V21 chia sẻ khá sát tình hình chính trị, bds hiện tại.

1 Likes