Vàng Cao Cấp (VCC) - phiên bản L14 của miền Trung?

Đang dự kiến mời đối tác bác a

Cổ đặc ghê, ko dám xúc nhiều ko lại thành ủn giá

Canh điểm vào hợp lý mà vào bác ạ. Đây coi là hàng dài hạn, 2021 bắt đầu mở bán Thiên Ân rồi, tổng Vinaconex đang ép toàn bộ các dự án phải đẩy nhanh tiến độ. Đó cũng là 1 động lực cho vcc, cái ko thích nhất của vcc là ko tính đến bai phát hành để lấy vốn thực hiện Thiên Ân, nếu đi theo hướng liên kết với 1 cty khác thì sẽ là 1 điểm lùi.

mua 1k ủng hộ ! hàng thanh khoản chán quá

Hàng ngon ai bán mà thanh khoản cao bác, mua gom, hàng dài hạn 2 năm. Coi như mua 1 miếng đất QN. Xem 2-3 năm sau bán miếng đất đó đc bn :))

cô đặc quá dễ bị thao túng

1 Likes

Cái này thì chuẩn, giờ chỉ còn 1 yếu tố ko control đc nữa là rủi ro đạo đức của Lãnh đạo

chủ tịch còn đi làm thuê ! nói gì đến động lực ! mình quan tâm đến cổ tức với giá 14 và đất VCC sở hữu ! mua tạm được

Đúng là xem bctc thấy lãnh đạo cũng hơi có vấn đề nên vẫn rén =))

Có vđ gì vậy bác? Bác chia sẻ luôn đi

Hôm trước tôi có nói ở đây bị girl xinh bảo trình thấp rồi nhé =)) thì vẫn là vấn đề công ty thiếu vốn phải đi vay lãi cao đó, dẫn đến lợi nhuận giảm hết. Chưa kể cho khách hàng nợ hơn 500 tỷ gấp 4.5 lần vốn điều lệ thể hiện rủi ro rất lớn nếu nhìn thuần bctc.

Tóm lại là tôi vẫn cảm giác đất nhiều thu tiền nhiều nhưng lãnh đạo không muốn cho cổ đông ăn cùng. Nên làm tí tí ủng hộ girl xinh thôi.

View qua thì k phải xuất sắc.
Có dự án ổn đó, tổng mức đầu tư phù hợp, kỳ vọng được
DN nghiệp nhà nước, chia tiền ít động lực, lãnh đạo cầm ít. K biết có làm cho cổ đông k.
Cầm tạm thôi

1 Likes

vào gánh gạch liệu có đc ko các anh ?

Nhiều con DA trên giấy mà tăng ầm ầm
Em này sắp khai thác mà chưa tăng nhỉ

bác xúc mạnh đi là a e đua theo đấy :smiley:

1 Likes

nay đỡ giá 13 hơi mệt :smiley:

sóng bds rồi, ko có chuyện 157 tỷ có 50ha đất đâu, 150 tỷ chắc gì chạy xogn giấy tờ .
Bán xong dễ ngáo.

2 Likes

Vâng, AE thấy không tăng xoắn lên bán chạy qua mấy em chân dài khác

A sốt ruột à anh?

Dòng tiền HDKD đang âm quá, vay mới trả Nợ cũ mấy quý rồi, ko cải thiện doanh thu và LN thì ko ổn