VC7 Chuẩn bị Tiền để MUA - ĐUA cho mục tiêu 2024

giá này ôm ko cần nghĩ nhiều dự án khu A nhiều nguòi cọc tiền rồi.quý này chắc có doanh thu rồi.bình tĩnh đi anh em

2 Likes

VNI Thủng 1200 giảm 4,53% gãy mọi giới hạn. VC7 giảm 5% về 11.4 tiến gần đến mốc đáy 1 năm 9.5k. Cả Tuần VC7 giảm 20%! Điểm cải thiện tuần qua là Thanh khoản tăng lên chắc là Nhiều AE ôm giá 18-20 Cũng đã cắt lỗ. Quá gian nan.

mua nhanh thồi ko em nó lại NUDE

VC7 ko vội được. Tạm thời nghỉ chơi làm ấm trà thôi!

1 Likes

Lâu lắm VC7 ko trần được, ko hút dc cầu

sắp lên chưa Bác

1 Likes

Giá hiện tại quá rẻ luôn.

1 Likes

BGI MATERIALS – NÂNG TẦM CÔNG TRÌNH VIỆT – BGI

Nâng tầm cổ đông ko nhỉ

2 Likes

Nó vẫn thuộc Dạng tiềm năng tương lai 2-4 năm nữa. Đầu tư dài hạn thì Vùng giá này không Phải nghĩ. Ngắn hạn nhìn chung còn lên xuống theo Thị trường. Cung cầu ít vì CP này khá cô đặc, Tiềm năng lớn.

Những Dự án kiểu ntn, Dự án Hòa Bình, Dự án ở Quảng Trị là những Dự án chuẩn bị cho 2024 -2026. Sau khi Khu A và Khu E ở Huế bán xong_Thu IUC về 1 mối ( khoảng cuối 2023) Thì BGI cũng đã nâng lên 1 tầm mới_ Chính thức ra nhập đội ngũ Doanh nghiệp BĐS chứ ko phải Thuần túy Xây dựng như bây giờ.
—Còn bây giờ: Cứ ngồi nhâm nhi Ấm Trà qua ngày KỆ giá lên xuống theo tâm lý TT. À mà Dưới 12 có tiền lại MÚC.

Đã từ rất lâu rồi,

chưa có 1 phiền trần căng nhỉ

1 Likes

Chưa! Đợi chốt ngày PHT!

1 Likes

VC7 Ngon bổ rẻ nhất 3 sàn

1 Likes

Các con BĐS khác cũng đã tăng 20-30% Từ đáy như: CEO, BCG, IDJ. riêng VC7 tăng 8%. chắc là chờ ngày mua CP PHT sẽ bù. Còn bây giờ thì: Uống nước trà đã, vớ vẫn lại có giá thấp để mà mua.

VC9 chuẩn bị CE tiếp theo là VC7, V21

1 Likes

Cuối phiên VC7 lại đóng giá 13 tăng 2,4%. KL giao dịch >100k không nhiều. CP cô đặc ntn vùng giá này cứ có giá thấp mua vào và giữ_ hở ra là mất!

Nguyên tắc đầu tư chứng khoán là tìm những con nào giá rẻ và tiềm năng tương lai như VC7 đây. Chứ những con chạy rồi thì mua vào cũng rủi ro

1 Likes

VC7 nếu ở Vùng giá 20-30 cách đây nửa năm thực ra không quá hấp dẫn. Nhưng thời điểm này giá <13 thì cũng đáng để đầu tư dài hạn.! Hở ra là mất. Còn CP lên xuống thời điểm hiện tại theo TT. Sau đây 1 năm chắc chắn ko còn giá này để mua.

Hôm nay em nó se NUDE cho ace xem

VC7 không vội được!