VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

Mất hàng mịa giá 17,9 và 18,1k rồi
Nhục quá

Kê lệnh mua 18.7 nhiều vô (200k) sẽ rất chi là uy tín.

may quá tôi xúc được VC2

1 Likes

Chúc mừng bác
Bán đỉnh VC7… múc đáy VC2…

Mỗi ngày xanh xanh một ít cũng đc cần gì tím

Bác tính khu E luôn thì lúc đó VC7 tăng vốn lên 960 tỷ sau pht rồi

Đọc danh sách cổ đông thấy lạ
Nhiều Phó tổng, KTT… nhân viên, TP, trưởng ban… chả có Cổ phiếu VC7 sao?
Ít nhất là các cá nhân phải báo cáo như HĐQT, BLD…
Chắc các Anh sở hữu ngoài. Ahihi

Kể cả tăng vốn 960 tỷ thì EPS đã hơn 10k rồi, tính ngu như mấy thằng chuyên gia thì định giá p/e 15 lần với ngành bất động sản, thì VC7 nó cũng đã là 150k/cổ

1 Likes

bình tĩnh bác xong VC2 a e vào lại, cứ hàng đang mạnh ngon xúc. VC7 lâu dài ok

Bây giờ lái không muốn cho lên nữa .cứ chặn 1 cục vài chục nghìn …vài chục .bố con thằng nào mua .lái không muốn cho lên .cứ lình xình suốt .

NTL ,SGR ,PDR ,CII ,NHA ,DXG ,EVG toàn chân dài tới nách không mua ,đi mua con kéo mới lên nhiều rồi . rồi .

ờ nhỉ? Mấy AE làm với Lãnh đạo mà vẫn ko tin tưởng_ Nên bán nhà đi mua vào ít Cp mới đúng nhất là thời điểm VC7 nó về giá 6-8. Hay AE đi làm chôn hết vốn vào các Cty con rồi?!?1

Giá này chặn thì cũng bình thường_ Đợi thời gian nữa xem có dám chặn ko? Mới ít người biết đến thì còn chặn được chứ Cổ đông CEO mà ngó tới bán CEO đi thì có mà chặn giời! Cứ chặn đấy đợi tui đi kiếm thêm tiền tui mua <18.

1 Likes

CHẤT LƯỢNG ĐẾN TỪ CÁI TÂM – VIETTEL CONSTRUCTION VÀ BGI GROUP TIẾP TỤC KÝ HỢP ĐỒNG HƠN 7 TỶ!

Tháng 8/2022, Viettel Construction và BGI Group lần đầu hợp tác thi công dự án BGI Topaz Downtown tại Thừa Thiên Huế trị giá hơn 2 triệu đô.
Đáp lại sự kỳ vọng và thực hiện đúng cam kết với chủ đầu tư, Viettel Construction luôn đảm bảo tiến độ và chất lượng thi công. Đến tháng 6/2023, BGI Group quyết định tiếp tục hợp tác thi công lần 2 với Viettel Construction.
Tháng 9/2023, những căn nhà đầu tiên thuộc dự án BGI Topaz Downtown sẽ được bàn giao đến tay khách hàng, đánh dấu sự nỗ lực ngày đêm của đội ngũ nhân sự Viettel Construction mang trong mình sứ mệnh “Dựng xây cuộc sống mới”

Chờ đi .người ta đợt này tăng ,mà ôm em nó không tăng chắc cũng buồn ,lái VC7 rất bảo thủ …

1 Likes

mai cướp vc7

Các bác pr ít thôi tôi còn lên tàu lại hic

1 Likes

Mai có giá đỏ cho Bác lên Tàu ko nhỉ?

Trong tương lai, Hương Thủy sẽ hình thành nhiều khu đô thị hiện đại, đa chức năng như: Khu đô thị sinh thái Thanh Toàn; Khu đô thị phụ trợ Cảng HKQT Phú Bài; Khu A, khu E thuộc khu đô thị An Vân Dương; Khu đô thị Thanh Lam

Khu E bét cũng lãi 3900 tỷ…Cua siêu to khổng lồ… :beers: :beers: :beers: :beers: :beer: :beer: :beer: :beer: :beer:

4 Likes