VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

Hình như chuẩn bị chạy

1 Likes

Thôi, bà con mình toàn chờ tàu chạy mới nhảy lên thôi :joy::joy:

VC7 chạy hay mình chạy?:smiley:

nổ máy r lên nhanh còn kịp chuyến

1 Likes

Mình chạy :grinning:

Sáng giờ sao giao dịch gì buồn ngủ dữ vậy :joy::joy:

Tích lũy chứ sao. Khi nó chạy xác định có hangd cộng thêm máy chục %

1 Likes

Tháng 9 bàn giao rồi. Lộ gì, rẻ gom. Như tích sản.

Thị trường xanh thì nó đỏ ,thị trường đỏ thì nó cắm mỏ .

thì bác bán đi

Chờ bác kêu ,tôi đang ăn con khác được 1 vòng .

Anh em cổ đông dài hạn vc7 chả quan trọng, anh em trên này mua VC7 giá 7 thì đã ăn 250% rồi. Và tương lai sẽ ăn tiếp 500% nữa, 15 năm nghiên cứu thị trường của tôi, trải qua rất nhiều con sóng lớn nhỏ thì mỗi một chu kì sóng lớn anh em ăn được 250%/năm và giữ được thành quả là siêu đỉnh rồi. Mấy anh em cứ lướt lát nhảy con nọ, đọ con kìa cuối cùng chả ăn được nhiều, mà nhảy sai cũng còn lỗ, thường theo thống kê của tôi, nhưng ông mà hay nhảy sóng mấy cổ phiếu giỏi và may tổng kết lại một sóng ăn được 30-50% là cùng, vì sao? vì anh em nhảy nhót có xu hướng chết đúng đỉnh rất cao, lúc đó bay hết thành quả lãi do lướt sóng mà có :laughing:. Tin tôi đi, nếu tính 1350 là đỉnh cho con sóng này thì các anh em sẽ chiêm nghiệm thấy là tôi nói đúng. VC7 cứ đứng giá 18 này thêm 6 tháng nữa cũng chả làm sao, mấy ae vào hàng giá 7 họ kiếm 250%/năm nay rồi, chả tham nhảy lọ chai đâu :laughing: :laughing: :laughing:

4 Likes

Đồng quan điểm với bạn, nghe mấy ông cứ khoe ăn vài vòng con này con kia mà thấy hài! =)))))

2 Likes

Ở VN cái đồn đồn là có thật ,còn cái gì pro, hô hào, quảng bá ồn ào ,hình ảnh hấp dẫn ,thì y như rằng không đi xa được .Muốn đi xa đi 1 mình im lặng .VC7 Vnidex lên 1500 nó cũng chỉ 3X thôi ,còn NHA, CEO …vc7 phải kêu là ông cố nội .

2 Likes

1 Likes

Thánh nổ

Im lặng…

bác sang đấy mà ăn, VC7 bỏ rồi còn vào đây làm gì

1 Likes

Cứ tính đơn giản mấy thanh niên bán đỉnh con nayà sang mua đáy con khác thì trong 3 năm tỉ phú cmnl:D

DIG tím rồi
PDR, NHA… xanh đẹp…

Cổ BĐS từ giờ đến cuối năm sẽ trend tăng đấy

1 Likes