VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

Mình kỳ vọng cổ phiếu phát hành thêm, lợi nhuận, cổ tức sau này…

4 Likes

Cái này tin vui hay tin buồn thế anh, ceo chào bán ndt bỏ của chạy lấy người

1 Likes

Tin vui chứ.

CEO số lượng cp quá nhiều và hơn hết Vân Đồn giờ thay đổi chính sách…Không thể ví VC7 1 ngôi sao đang lên với các cổ phiếu đang giai đoạn thoái trào được. Huế 2025 lên thành phố, Aeon Mall Huế ngày 1 hoàn thiện sẽ là động lực tăng giá mạnh cho VC7 :heart_eyes: :heart_eyes: :beers: :beers: :beers: :beers: :beers: :beers: :beers: :beers:

3 Likes

Sang tuần lại bay rồi Bác Chủ pic ơi. Kkk

3 Likes

DTI của cụ bỏ chạy chưa đấy? Còn ôm đến giờ chắc khó thở

1 Likes

Vậy chắc tháng sau ra tin pht luôn nhỉ😃

Cụ gặp vấn đề rồi nhé…DTI tôi mua vui từ thời 4. 5. chốt 11. 12. rồi. Mà chỉ nói vui với đám chim lợn là giá lúc đó 4. 5. đấy múc đi sau lên 10 12 đó :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Tầm tháng 10 như 2021 đấy bác, ko nhanh dc đâu.

1 Likes

Thì cuối tháng sau ra tin giữa tháng 9 chốt và cuối tháng 9 là ngày đk mua là vừa qua tháng 10 :smiley:

1 Likes

Chuẩn bác
Đi liền với đó là Bàn giao rất nhiều căn cho Khách hàng đó, đó cũng là lúc VC7 dc hạch toán DT và LN.
A e cố giữ đến hết năm nay nhé

2 Likes

Lợi nhuận VC7 thấp quá pro.

1 Likes

DN bất động sản , chưa làm DA nào , chỉ xây lắp 1 ít thì lấy đâu ra LN nhiều?
Dn BĐS thì khi bán hàng, giao nhà, dc hạch toán DT LN thì khi đó mới Bùng Nổ chứ bác

2 Likes

https://nguoiquansat.vn/tap-doan-bgi-bao-lai-quy-2-dat-ky-luc-co-phieu-vc7-tang-220-sau-hon-2-thang-83225.html

Đọc cái tiêu đề tưởng lãi 63 tỏi. Nhìn kĩ lại 6.3 tỏi :smiley:

tin tốt cuối tuần .

2 Likes

quá nhiều tin thuận lợi

1 Likes

Chủ tịch Quốc hội làm việc…

1 Likes

Update:

5 Likes

Update Aeon Mall Huế:

4 Likes

Tháng 9 chắc kịp bàn giao rồi. Q3, Q4 lợi nhuận khởi sắc