VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

Khu E đã có tín hiệu.

Ảnh tại ngày 22/07

1b

Ảnh tại ngày 01/05

1a

4 Likes

Mong thứ 2 lên chậm tý, e ăn cây trần dig xong sang tích sản con này.

1 Likes

Khu E khởi công chưa bác? Làm song song khu A hả bác

1 Likes

Aeon Mall Huế những hình ảnh mới nhất tại công trường, BGI cung cấp bê tông, vlxd cho dự án…

8

4 Likes

Khởi công đồng bộ cùng dự án đường Tố Hữu nối dài nhé! Đường to có 60m thôi (giá các sếp dự tính min 25 triệu chắc chỉ có trong truyền thuyết rồi) —> mình dự tính tối thiểu 75 tr/m2 :beers: :beers: :beers: :beers: :beers:

Giai đoạn 2025 2027 trở đi đất khu vực này khả năng xoay quanh vùng giá 1xx triệu/m2 các vị trí shophouse… :beer: :beer: :beer: :beer: :beer:

6 Likes

VC7 ngày mai sẽ hòa nhịp cùng dòng BĐS…
Mạnh mẽ, quyết liệt…

2 Likes

đặt auto là vừa :slight_smile:

Cổ đông trung thành chờ thêm 2 tuần nữa nhé

1 Likes

có tin gì hả bác

E kg đợi được 2 tuần. Nay nhập thêm tích sản. Sáng vừa bán dig quay sang mua thêm vc7. Bác nào kg kiên trì thì bán đi sang hàng nóng. Vc7 có cua tổ thế mà các bác thích lướt làm gì. Vốn hoá tý tẹo mà chưa bằng 100 căn hộ. Dự án khu A,B,E làm thì tiền để đâu cho hết. Hãy kiên trì và đợi thành quả. vốn goá Giá này vc7 mới chỉ bằng 1/10 giá trị thực. Thời gian rảnh lảm việc khác.

4 Likes

Vc7 chạy V

Mai ae đua nhé;)))

Aeon Mall Huế bắt đầu đổ sàn tầng 3:

5 Likes

con này vốn hoá 1000 tỷ,mịe lợi nhuận năm nay theo kế hoạch có hơn 80 tỷ tính ra P/E bằng 12.Chưa kể kế hoachj lợi nhuận chưa năm nào đạt mà các ông hô ghê quá

Ông có thích mua giá 10k bán 30k ko

2 Likes

Thằng này nó lập cái njck để cmt VC7 thôi mà ;))

Lại quan tâm đến P/E rồi. :frowning:

1 Likes

ko p/e ,à ô nói bán cả 213 căn khu a vc7 cầm về được bao nhiêu tiền???

Vậy mời người anh em mua cổ phiếu khác…Vc7 lởm mà…

Lởm lên mới trọn dự án gần Aeon Mall Huế để làm…

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Cổ phiếu có chim lợn là tiềm năng cầu lớn. Giống như muốn lên tàu hoaqcj mua giá rẻ phải chim lợn cho bọn nó sợ bán thì mới có giá rẻ.

1 Likes