VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

Ngáo…vẫn cầm mua phát hành đó. :stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

bh sợ mất uy tín sau này lùa ko được cứ lên đây lâu lâu comment vài câu

Mấy chú mua giỏi cầm được vài tháng thì chưa đủ trình độ đâu nhé.
VC7 tôi tìm hiểu từ 2014 và bắt đầu mua lần đầu tiên khi đó thì rất rõ.

Lên hay xuống vài giá vũng này vẫn không quan trọng, xác định tối thiểu tăng gấp 4 lần số lượng cổ phiếu giai đoạn 2023 2027 thì cứ thế mà mua phát hành thôi.

Thời 6. 8. cả chục thằng chim còn không ăn thua, giờ sắp phát hành cho cả đàn chim cũng OK nhé…mua là mua.

5 Likes

Show kl lắm giữ đi anh

Chờ mua VC7 giá thấp hơn đóng cửa nay 1 giá

Cụ nào ép hàng hộ bác thì đẹp nhỉ? :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

2 Likes

Lên nhiều thì chỉnh.
Sao kk giữ. Xuống nữa lại vào. Ngại quá cơ

3 Likes

Tôi cũng có mong muốn là các cụ ép hàng về 18 thanh xuân…tôi làm thêm ít nữa…đang lãi quá cơ…tím hơi nhiều…

1 Likes

thánh chém

Chúa chim lợn :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

Vẫn thua mấy thằng thời đầu chim xong mua…mà cũng lạ lắm thằng 2 mỏ phết đấy, chim biến dị luôn ấy… :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

2 Likes

■■ bảo show tk thì im re, chắc bán cmn hết rồi

Ko thích ai show thì làm thao…

Ai muốn xem tài khoản bắn 100 tr qua sẽ cho xem nhé…OK làm kèo :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: cho xem 1 mã…xem 2 mã bắn 200 tr…cứ vậy mà làm :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Cho xem số dư tài khoản tối thiểu 1 tỷ mới nhận kèo cho xem nhé… :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

1 Likes

VC7 CỦA CỤ ngon tập đoàn BGI nỏi tiếng ngoài bắc lắm - BGI vốn hoá 1000 tỏi thoi con này tương lai con tăng vốn lên 5-10k tỉ nữa dự án con này khủng noi chung VC7 giá này mua ăn tăng vốn! tôi có mua ít cắt tủ để nộp phát hành theo chủ tốp rui nhé - hàng xin ko cần nhỏ lẻ phán vì VC7 bị tạo lập nhốt hết hàng rui - con này ngon như con VPH SIÊU TRŨNG

1 Likes

Công nhận, chim xong mua.
Chửi nhau ầm ầm xong bảo, biết bán biết mua đúng lúc. Chết hài

Thôi, cứ phải lập cái nick vào chim mỗi VC7 làm gì. Thời gian đi nhậu đi

2 Likes

con VC7 lơi nhuận khủng dồn 2 quy cuối năm 2023 để tăng vốn đó các cụ - bán gia này khác nào tự bóp dái để mà mua pHT nhé con này tương lai tăng trưởng khủng đó nhìn tỉ lệ sở hữu lãnh đạo là hiểu? và các quỹ đất mà VC7 ĐANG có nó toàn thâu tóm các dự an tỉnh toàn vị trí đắc địa - lãnh đạo VC7 ko dạng vừa đâu chiến lược con này toàn đi Đấu giá quỹ đất sạch tỉnh - nó chọn HUẾ làm dự an khủng ko thua kém gì CSC

2 Likes

VC7 cụ nào đủ sức cứ 18. 22. …mua sau 1 số ace nhưng xác định đồng hành cùng VC7 3 5 năm tới thì lợi nhuận vẫn là con số khủng…Chu kỳ phát triển “vàng” của doanh nghiệp. (nhớ mua phát hành liên tục, hạ giá vốn, ăn cổ tức…đủ ấm) :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Thế ah, thế lại phải mua thêm chiều nay.

1 Likes

Chuẩn đó cụ

hôm VC7 tăng 3 phiên gần đây nhất lên 23-24.x là có 1 đôi nhảy vào múc để ăn tăng vốn 1:1 Nhé. - đôi này rất manh chuyên săn cổ đất chúng nó cũng đăng găm manh VC7 ăn tăng vốn và đông hành cùng doanh nghiệp đó các cụ mợ bọn nó chấm con này ngon