VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

Bác cứ canh hoài, thui đợi ngày gd ko hưởng quyền mua luôn cho rẻ :joy::joy:

2 Likes

sang tuân sẽ nhiêu tin hót bơm manh Về VC7 - VC7 siêu phẩm xịn sò chất hơn nước cất nó mà phi thì ko thua gì CSC năm ngoái.kkkkk

1 Likes

cho hỏi lúc nào pht vậy add. VC7

1 Likes

Em nó khá quá nhỉ,

VC7 năm nay sẽ siêu cổ lên 4x-5x để tăng vốn 1:1 năm nay - tương lai VC7 vôn hóa lên 5000-6000ti 2-3 năm Tới chủ tịch công bố thông tin tăng sở hữu IUC Lên 51% hợp nhất đẩy lợi nhuận VC7 nhé ae

3 Likes

Lúc giảm ko thấy đâu, lên phát mọc như nấm

Nghỉ chơi với anh Lăng rùi hả bác😃múc VC7 chưa bác?

thế mới là thiên tài

Vẫn ôm apec nhé 5.6-5.7 nhé lên 1x-2x bán nhé apec IDJ nội tại rất ngon! A Lăng ko bị vạ miệng Idj giờ 2x ruiii

2 Likes

Tôi cầm BCG 2x CHỜ BCLAND IPO con BDS land quỹ đất 500ha mà lên sàn tăng vốn DL LÊN gần 5000 ti thì VC7 vốn hóa mới 1000 ti mà quỹ đất xin 500ha giải khắp tỉnh cả nước! Thi VC7 con hàng siêu trũng của to đất xin- lợi nhuận sắp tới ăn to hơn may con BDS khác DIG CEO, HDC… VC7 siêu trũng sẽ tăng vài lần!

3 Likes

VC7 sang tuần sẽ ra tin lễ bàn giao nhà cho cư dân nhé! Từ giờ cuối năm VC7 sẽ rất nhiều tin tốt bơm ra khủng

2 Likes

Hôm sau có khởi tố tuyên án hay phạt tiền nhỉ? Nhớ a Q khi xưa bắt là rơi 1 nhịp, khỏi tố các kiểu làm nhịp nữa.

Vụ này khởi tố hình sự, vừa phạt tiền và kết án! Vụ này nhẹ thôi apec nội tại tốt - ổn định lại thì lại tăng trưởng lại thôi - a Lăng a thiếu gì tiền mà thao túng 147 ti riêng TS APEC lên 10k tỉ- đây gọi tai nạn nghề nghiệp vạ miệng

1 Likes

Chu kỳ BDS lần này theo tôi đánh giá sẽ khủng hơn chu kỳ trước vì có rất nhiều yếu tốt vĩ mô thuận lợi
1/ chính sách hạ lãi suất kịch khung để thúc đẩy nền kinh tế vực lại tiền chu kỳ này cũng bơm ra dự sẽ rất lớn
2/ đâu tư công giải ngân nhanh mạnh hơn 2 triệu tỉ bơm ra thì BDS sẽ con hương lợi lớn
3/ cung bds ngày càng hạn chế Cầu tăng mạnh mà cung cang ít đi sẽ tạo ra quả bom tăng gia mạnh
Chủ lục nền kinh tế 5 tới vẫn là BDS nhìn Trung Quốc sẽ thấy CS VN đang đi
4/ CÁC QUỸ NGOẠI ĐỔ VÀO TTCK FDI thâu tóm BDS MỞ RỘNG VN vẫn là cái nôi thu hút dongg tiền FDI rất lớn

VC7 sẽ vượt đỉnh cũ là điều binh thương thâm chí tăng 3-4 lần là bt!
Nhận định cá nhân: ko khuyến nghị mua hay bán! Chúc ae NDT lồi diều

2 Likes

Lẽ nào 2 phiên rồi có tay to múc là bác à😃

1 Likes

sang tuần sẽ có 1 nhóm lớn múc VC7 nữa nhé - nhóm này manh để ý VC7 rui - sang tuần VC7 phi khét mù

2 Likes

A là thánh hay sao mà cái gì a cũng biết thế, hay thánh ■■■

1 Likes

Các dự án của VC7 chỉ dùng 30% vốn vay, nên không có rủi ro gãy đòn bẩy như các cty bđs khác. Đó là ưu điểm lớn.

2 Likes

VC7 đọt này có nhóm a7 tham gia làm cổ đông - VC7 tương lai lai đi xa vì có cổ đông cô đặc chất lượng - VC7 Nơi hôi tụ mọi tinh hoa chờ cổ về 4x!

1 Likes