VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

tôi đã tha cho ông rồi mà còn láo. Xem lại mấy con m hô đi, cắm đầu không chừa con nào, nghĩ xem m đủ trình lái con VHM không, ăn ké thôi. Nữa mà con VHM nó cắm đầu t cười xỉu

@Vuotquagioihan6789 xem lại những con m hô, có con nào có lợi nhuận như m hô không. Giá cổ phiếu toàn cắm đầu. Mồm hô giá rẻ nhưng toàn âm thầm bán ra. Bị chửi lừa đảo tung tin giả, không dám cãi lại. Đúng quá sao cãi được. Kêu nói lí lẽ để chứng minh mình trong sạch cũng không làm được

Các em chim thoải mái đi để các anh “Gom” nào:

1 Likes

gom dc 1/3 chưa bác

Máy nhầm rồi đó em…box này anh PR…mày chim cả ngày càng tốt…
Tao ghét nhất mấy thằng chim rồi múc…
Bọn đó đáng khinh :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

Còn gom mà không đủ kiên nhẫn thì ăn cái lxx đấy em…

tôi cũng ghét bọn hô mua nhưng không bao giờ mua, mua mấy năm vẫn chưa đủ 4.9%. Tôi ghét bọn mồm hô rẻ nhưng âm thầm bán, ghét bọn tung tin giả haha

1 Likes

Anh mày chưa bán nhé em…ngáo ngơ lắm…Trình non lắm…
Đề nghị chim tiếp để anh chị em có thời gian cơ cấu hàng sang “Gom”

Nói chung mấy thằng chim chỉ sách dép học anh mày thôi em…
Bản chất tin tức nội bộ chắc mù tịt cụ…biết cái éo gì mà tranh luận về cp…

Chim tiếp đi cả đàn, cả họ…

1 Likes

Tin nội bộ mà không biết lợi nhuận ra sao à, sao hô con nào cũng không có lợi nhuận vậy. Nội bộ không nói cho ông biết trước lợi nhuận đi xuống à. haha. Hô con nào cũng lợi nhuận đi xuống mà nói tin nội bộ, haha, lội bộ đúng hơn

Lợi nhuận thì bán nhà xong hạch toán mới có, lợi nhuận VC7 sẽ một phần từ IUC sang tức công ty liên kết. Đang bán thì hạch ln sao được à đầu Vịt, bàn giao nhà xong lợi nhuận lên bảng kết quả kinh doanh thì làm gì có giá này mà mua?

2 Likes

Họ đang cố dìm để mua mà bác :joy::joy::joy::joy:

1 Likes

lấy lắm tài khoản nói chuyện mệt quá đầu đất, hô biết bao nhiêu con rồi. mấy con nó từng hô đấy, hạch toán xong cả rồi lợi nhuận đâu

tay tung tay hứng mệt không, có 1 câu chuyện mà phải lấy tài khoản trái, tài khoản phải để nói chuyện với nhau. haha

hô quí 4 ghi nhận lợi nhuận, doanh thu, xong quí 4 nó ghi nhận doanh thu thật, rồi lợi nhuận không có. Giờ đuối lí đâu dám xài tài khoản kia để nói chuyện, lấy cái tài khoản từng lái 1x lên 3x để bào chữa. Cái tài khoản 3x xuống x đâu dám cãi. Có 1 bài xài suốt, chừng nào mấy con từng hô có lợi nhuận như các ông nói rồi tính tiếp. Tới lúc VC7 không có lợi nhuận giống như mấy con trước ông từng hô là thêm 1 cái tài khoản mất uy tín. haha

2 Likes

Chim lợn mắt ti hí
Ko nhìn ra dc đâu
VHM to vật vã như thế mà cũng ko nhìn ra dc
VHM anh Lái đấy chú em
CE tím lịm nhé

haha nay đi ăn ké, lái được VHM sao không lái mấy con ông hô cắm đầu xuống đất đi, xạo xạo riết chẳng ai tin haha, mấy con hủi còn không lái được lấy đâu mà lái VHM. haha

Anh phím VHM cho chú em ngày 18.3 nhé

Chú em làm sao dám mua
Mà sợ oánh chứng bằng mõm lắm
Hahaha

haha đúng rồi mấy đứa oánh chứng bằng mõm nên hô con nào cũng cắm đầu, hô doanh thu lợi nhuận cao lắm, cuối cùng lợi nhuận mất sạch, oánh chứng bằng mõm nên nó vậy haha

Share chục cái dự án, lúc đó mấy thằng chim lặn mất tăm…mà hiện tại cứ cho mấy cu em chim mái thoải.

Chim lợn ở lại VC7 mạnh giỏi nhé
A đã sang tàu VHM
Tạm biệt…

đã chụp màn hình, hô mua nhưng âm thầm bán ra. đây là lần thứ n