VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

Nhất trí với Bác.

Hi vọng VC7 sẽ làm tốt như hà đô:D

1 Likes

19/06 họp nhé ace!
Tăng vốn bằng hình thức phát hành cổ phiếu cho cổ đông hiện hữu. :beer:

4 Likes

E có chưa có giấy mời Bác a!>

2 Likes

Mua phát hành thêm VC7 là cách để tôi và các bạn chúng ta cùng giàu và giàu có hơn. OK

6 Likes

Cố lên em sắp về bờ rồi

Tỷ lệ PHT bao nhiêu vậy bác?

1:1 bác

2 Likes

VC7 vốn bé tí tăng vốn là phải rồi :blush:

3 Likes

Xứng đáng trở Thành Tập Đoàn Tư nhân lớn mạnh với BĐS chiếm 70%.

Bia bia bia…

Đúng như Tiêu đề…

Địa chấn…

1 Likes

Chưa biết cứ về đã , tôi mua con này từ lúc lập pick thì bác biết khổ sở thế nào rồi đó

1 Likes

Tôi mua con này lúc giá bằng tuổi của tôi, tôi 8x thì bác cũng biết là khổ thế nào rồi đấy =)).

https://markettimes.vn/tin-hieu-hoi-phuc-tren-thi-truong-bat-dong-san-ngay-cang-ro-net-28618.html

Bác có nhầm gì k? Em thấy topic lập thág 2/2023, giá Vc7 là 7x mà? :thinking::thinking::thinking::thinking:

1 Likes

Tuy 2 mà 1 à á a.

VC7 thực ra đang quá nhỏ so với quy mô các DA đang nắm giữ. Toàn tập trung vào DA nhà ở ở các TP lớn, ít ra cũng có nhu cầu thực, hoặc giảm giá 1 ít là có bên mua.
Chứ như NVL, CEO… là BĐS du lịch… ở Xa TP lớn, giá lại cao… thanh khoản khó khăn hơn là nhà ở ở các TP lớn.
Quy mô vốn có 480 tỷ thì chỉ bằng 1/4 giá trị của DA Khu A. Còn Khu E thì gấp 3 lần khu A nữa

Nên nhìn nhận sâu sắc

1 Likes

Hông hiểu gì hết sis ơi! :sweat_smile:

Phân tích & đánh giá của bác chuẩn mà. Nhưng đang nói bác pan mua vùng đo có 7.x thì làm gì phải khổ

Ảo tung chảo ạ!