VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

B7 giống như Chu Bá Thông ở xạ điêu khúc ấy, chỗ nào vui nhộn là B7 lại vào còm :laughing:
Dạo chơi ở TTCK nó là vậy đấy :laughing:

sếp lái vc7 à nó lại trần rồi:D

1 Likes

Đúng tiêu đề “Địa Chấn” giờ đến đoạn “Siêu Cổ” :beer: :beer: :beer: :beer: :beer: :beer: :beer: :beer:

2 Likes

Thật là k thể tin vào mắt mình luôn anh :star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

Hàng B7 bảo còn chơi được mà không CE hơi phí :laughing:
Con này sẽ oánh như VCS thời 2014

1 Likes

oh bác 1von fan của chủ tịch vcs đó:D

1 Likes

:kissing_heart: :kissing_heart:

1 Likes

oh. Người quen cũ :laughing:

Đã có cái kỳ vọng nào hở ra đâu bác!

vc7, vc2, nha quá đỉnh

Cân đất lên đếm cua. Lưu ý đất nhà nó trong chậu hết nên bắt lúc nào thịt chả được. Nó khác với mấy con bơm thổi nói không thành có. :laughing:

3 Likes

Anh Em VC7 nhân đôi đâu giơ tay ôm nhau cái nhỉ. Hôm trước bác nảo bảo nếu nhân 2 thì mới chủ top chầu bia kèm massage kèm nhiều món nhỉ

3 Likes

Các DA của VC7 đều có Quyết định phê duyệt của Nhà nước cả rồi, pháp lý rõ ràng.
Phê duyệt xong thì phải triển khai nhanh, đảm bảo uy tín… chứ để lâu lại bị thu hồi.

VC7 … đáng để theo dõi

1 Likes

E theo bác từ giá 6,8 và EVG từ 3,x đều ok cả

1 Likes

Ra tay vợt nhanh chứ, không theo giõi mất cơ hội bác nhé. E mà quyết là nhanh lắm đấy, múc bụp phát xong luôn, chần trừ do dự là mất cơ hội. Khi lên càng cao, mấy con giời lại đ.éo giám múc đâu :laughing:

1 Likes

:beer: :beer: :beer:

1 Likes

Đang hy vọng trong mớ cổ phiếu mềnh cầm sẽ có mã 1xx. :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :joy: :joy: :joy: :joy:

VC7 thì kỳ vọng sau chia 3x 5x 7x thôi…kỳ vọng vừa phải nó dễ nuốt. :beers: :sweat_smile: :joy:

3 Likes

cổ bác cầm toàn dưới mệnh mà lên 100 chắc bác top tỉ phú :smiley: con nào kì vọng nhất bác

1 Likes

Tỷ thì lâu rồi…h cố gắng mục tiêu 10 năm tới tí USD…
Cuộc đời cứ mơ khi ta được phép mơ :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

Mọi cái cứ để nó tự nhiên sẽ hay hơn, mã nào 1xx mình sẽ thông báo lên cho ace rõ. :joy: :joy: :joy: :joy:

3 Likes

Cảm ơn Bác nhé

2 Likes