VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

Tiến độ Aeon Mall cụ nắm dc ko
Toàm vào chém vớ va vớ vẩn
Đưa tin
Đưa tiến độ, hình ảnh, đánh giá về Cổ phiếu, DN… đi

2 Likes

hình ảnh
Em nhìn ra hết, mà hình như bác đưa thiếu.
Năm nay ăn 1 chắc dự án này cũng đủ vốn rồi bác ạ!

1 Likes

Tiến độ Aeon Mall đây nhé

1 Likes

Theo khảo sát và thống kê của các đơn vị nghiên cứu thị trường, tại các khu vực khi trung tâm mua sắm Aeon Mall đi vào hoạt động đã giúp gia tăng giá trị bất động sản khu vực lân cận với mức tăng 40-70% theo từng địa điểm khác nhau.

Aeon Mall có thực sự ‘thổi’ giá bất động sản Huế lên cao? - Ảnh 1.

Giá đất tăng đột biến tại những nơi xuất hiện Aeon Mall

Cụ thể, khoảng đầu năm 2014, sự xuất hiện của Aeon Mall tại Long Biên đã góp phần không nhỏ làm thay đổi diện mạo thị trường bất động sản phía Đông Hà Nội. Giá đất nền xung quanh khu vực đã tăng 30-50%, kéo theo giá chung cư, căn hộ, shophouse cũng tăng 40-50%. Tại phía Tây Hà Nội, nếu như vào thời điểm cuối năm 2017, giá đất mặt đường lớn tại đây chỉ vào khoảng 40-50 triệu đồng mỗi m2; thì khi có trung tâm thương mại Aeon Mall giá đất đã tăng lên khoảng 80 triệu đồng, có nơi lên đến 120 triệu đồng/m2.

Không riêng tại Hà Nội, các tỉnh thành như Hồ Chí Minh, Bình Dương - nơi có trung tâm thương mại Aeon Mall hoạt động đều ghi nhận giá nhà đất tăng. Hay mới đây nhất - trung tâm thương mại Aeon Mall Lê Chân, Hải Phòng đưa vào khai thác cũng đẩy thị trường bất động sản leo lên mức 50 triệu đồng/m2, thậm chí có nơi đến 100 triệu đồng/m2.

Lý giải cho sự tăng giá bất động sản quanh AEON Mall, nhiều chuyên gia nhận định: bên cạnh những yếu tố nội lực sẵn có của địa phương như điểm đến du lịch đặc sắc, cộng đồng dân cư đông đúc, quy hoạch đô thị hiện đại, kết nối giao thông thuận tiện…thì sự xuất hiện của AEON Mall giống như một liều “doping” bổ sung vào hệ thống tiện ích vùng đa dạng, góp phần thúc đẩy phát triển kinh tế, nâng cao đời sống vật chất tinh thần cho người dân và từ đó kiến tạo điểm đến thu hút du khách, biến nơi đây trở thành đô thị sầm uất và nhộn nhịp. Vì vậy, không khó hiểu khi các sản phẩm bất động sản gần trung tâm thương mại lớn lại luôn hút khách mua.

1 Likes

2 Likes

Cố lên nào mua mạnh lên các bác em sắp về bờ rồi còn gần chục cây Ce nữa thôi

Zoom ảnh To lên là thấy công nhân BGI đang làm rất chuyên nghiệp.

1 Likes

Mai kiểu gi cũng CE ạ!

1 Likes

Cả thi công và cả cung cấp bê tông

1 Likes

Vâng ạ! em theo bác từ thời 3x ạ!

lên từ từ cũng được

3 Likes

vc7 nơi tập trug dòng tiền khi bds đang chững hold thôi:D ăn đến khi phục hồi bds:D

2 Likes

4 Likes

hôm nay gà em canh mua thêm

1 Likes

nay chỉnh chăng:D

1 Likes

Mình định bán ít, nhưng quyết định tử thủ không bán 1k VC7 từ h đến lúc phát hành…vì nắm đc tin nội bộ khủng. Có kh ùng mà bán rẻ VC7 nhé…3x 5x mình tính

6 Likes

lần này tin bác:D vc7 thời gặt mà bán thì tiếc thật

chỉnh cho khỏe còn lên tiếp

3 Likes

Chỉnh sáng nhé ;)))

Loanh quanh 15 tầm 1, 2 ngày để lên tiếp thôi. Chiều nếu thị trường vượt 1080 thì VC7 lại bung nóc trở lại

3 Likes