VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

Kiểu chọn hàng của A7 tôi lạ gì, lão ta ngắm xong giữ hàng bằng năm. Nên các bác tê cộng không theo được đâu.
Câu chuyện của VC7 còn dài lắm, chia tách đôi ba lần nên giữ vài năm lên đôi chục lần theo tôi cũng bình thường thôi. Vốn hoá còn quá bé với quy mô các dự án.
Khả năng sẽ xin đổi tên giao dịch thành BGI để đúng tên thương hiệu tập đoàn Bđs, xây dựng

3 Likes

bây giờ tàn dư T+ còn sót lại thì chủ yếu nằm ở Dig Ceo

Đợt này A7 tìm siêu cổ vẫn chậm hơn mình :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

VC7 cứ 5x sẽ soi tiếp…khả năng mở có thể 7x 1xx

3 Likes

A7 bỏ chứng rồi về quy ẩn:D

bác đệ tử A7 hả

1 Likes

học trò
:grin: :grin:

A7 mà vào thì chắc cũng lòng vòng mấy cổ như ceo, drh, NHA , L18 =))

Anh Đức với 300 500 tỷ oánh VC7 phê quá

1 Likes

Tôi nhớ có lần bác nói nếu có thể sẵn sàng tất tay Vc7 là tôi hiểu vấn đề

2 Likes

Đức nào thế chắc ko phải đức VC7 rồi:D

Xác định mua phát hành và cầm VC7 3 5 năm tới :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

Nay năm thứ 2 cầm VC7 rồi :kissing_heart:

3 Likes

Ko biết có đánh giống kịch bản củ năm ngoái ko. Ra tin pht oánh lên 2x xong tới ngày chốt đạp xuống 17,x chia xong về 13,x :smiley:

1 Likes

Bác thiếu đoạn sau đó phi 13 lên 36

1 Likes

Và mình mua bình quân từ giá 36 :slight_smile: Về đến Tận 4.9----Nên giờ vẫn chưa có Lãi Hic hic

giống mình vậy giá nào cũng ôm :smiley: mà giờ có lời rồi

1 Likes

em cũng năm 2 năm 3, lần chia cổ tức trước từ 14 lên 3x cũng ngọt :slight_smile:

Kệ.
Ngắm đã…

Nhìn kỹ , ngâm cứu các DA đang hoàn thiện, chuẩn bị bàn giao, chuẩn bị khởi công… của VC7 đi nhé

Screenshot_20230528-052555_Facebook

2 Likes

thấy bảo khu Zone A bán rồi. 220 căn giờ còn bao nhiêu căn nữa nhỉ ??

2 Likes

Tiềm năng ở 2 Dự án dự kiến Khởi công quý 4/2023. Khu E Huế 24,27 ha và khu đô thị mới thị trấn Bích Động Bắc Giang 30,1 ha. Khu E là đất đô thị Trung Ương gần AEON, giá khả năng gấp đôi so với khi lập dự án vì AEON đang thi công. Khu đô thị mới thì ít tiềm năng hơn nhưng giá đền bù và chi phí thi công thấp!

1 Likes

Mở bán từ tháng 12.2022 rồi cụ ơi
Google là ra 1 loạt tin mở bán chính thức đó
Dc cấp phép mở bán

2 Likes