VC7 - "Địa chấn" mang tên AEON MALL - Hành trình siêu cổ 2023 2025 - Muôn đời thịnh vượng!

thế khi nào biết là đỉnh , qua đỉnh mới biết đỉnh đừng như DIG , CEO nhé kkkkkk

Nói phét mua đc cứt từ giá 7 :))))

ok nhé , cao thủ thường ít hô hào chỉ ầm thầm chúc người đến sau có lãi ,hi vọng đừng có ông nào lấy ảnh của tôi đi lùa gà nhé

1 Likes

Khôn hết phần của thiên hạ à ! Kêu lái đạp xuống 10 mà mua .

sắp tới khả năng cao VC7 sẽ chia đôi từ giá 20 tới đó tôi sẽ múc ăn sóng hồi , lúc đấy các con giời lại đua nhau cắt lỗ

Khôn như cụ quê tôi đầy ,lấy tk khách ra pro

TK này của tôi chứ khách nào bạn , cao thủ thường chỉ ẩn danh ko hô hào lên diễn đàn để xem tâm lý nhỏ lẻ như thế nào rồi mới tính chuyện mua bán . công ty chứng khoán này làm gì có môi giới ông ảo à

Nhận định của cá nhân thì sẽ có đúng sai , tôi lên cảnh báo các f0 ko nên fomo vô cổ đã tăng x3 , tôi thấy bạn có vẻ đang ganh tị với tôi đấy chắc bạn đu trên giá 14 nhưng bạn ơi có cổ nào x2 ,x3 mà ko chỉnh đây ko phải là giai đoạn tiền rãnh rỗi như năm 2021

đồng chí chốt lời cho ai mua? thôi, chốt rồi thì thôi, đừng giảng đạo này kia nữa, chốt rồi thì mong chỉnh cover, khôn thế thì ai bằng. Kêu f0 đừng mua, xong kêu a e chốt lời, thế là chốt vào đầu Fn và cá mập à :)) , đến khổ!

Nhận cao thủ ẩn danh chõ mồm vào làm gì. Ăn rồi thì thôi, chốt lãi vào mồm f0 rồi lại mồm từ bi hỉ xả.

show cái kl đó chứ x3 có vài k cổ khoe cái gì:D bác 1von x3 với trên 200k cổ kia:D

1 Likes

Hay e kim cương chắc cũng 500k cổ kìa chắc e đó chốt rồi:D

1 Likes

Hôm nay Bùng Nổ cái nhỉ

1 Likes

Giai đoạn này cứ ngồi yên đợi sóng thôi chốt thì phải kiên nhẫn nằm im chứ lao vào con khác cũng chết sặc máu:D

1 Likes

Thị trương tăng mà bị xả ko thương tiếc

Nay chắc chắn nằm sàn! đấy là chim lợn nói thế🤣
Thực tế lại tím sau 1 ngày điều chỉnh

1 Likes

Lắm chiến sỹ cứ nghĩ chỉnh để gom sll, đời không như mơ đâu nhé các cưng.

Mấu chốt VC7 là đồng hành cùng chủ tịch càng lâu càng ăn to. :beers: :beers: :beers: :beers: :beers:

1 Likes

Siêu cao thủ còn chưa thèm post hình TK nữa là mấy chiến sỹ.

Bán rồi thì chia buồn mất hàng nhé.

Chưa 5x 7x sau chia thì mặc kệ đời.

2 Likes

Siêu cổ mấy năm a7 lại cho a e 1,2 con siêu cổ năm 2021 thì dig, ceo năm nay thì vc7 không biết tận dụng thì nghèo, thua lỗ đừng đổ tại số

2 Likes

Tím lên cũng có 5k đây thấy thì nói thế thui