VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

Hey anh. E cũng mới tham ja. Danh mục của em ngoài DGW còn có SHS với cả DGC. 2 con này ổn ko anh?

Em mua ở mức giá nào ?

2 Likes

Shs:33 còn DGC : 70.7 ạ

A tóm tắt cho ae nghe với. Cảm ơn anh

Có những điều em phải hiểu thê này này
Cái anh nói là tối đa hóa lợi nhuận
Còn ngày hôm nay người ta hoi a mã ngân hàng nào vào dược thì a phải nói hôm nay chứ
Đầu tư thi the thị trường, ngày nào nói ngày đó
A có chính kiến, a ko ba phải, nhưng em không nên soi mói từng câu từ như thế, người ta bảo em là nhỏ mọn đấy
Đánh ck phải nghĩ rộng và thoáng ra em gái ơi

2 Likes

Đây em vào topic này đọc, a vẫn lâu lâu vào chửi nhau với bọn lùa gà bên này
Còn cái topic bên forum kia nó xóa nick a mất hêt bài rồi :))

3 Likes

Em đùa thế mọi người lại đánh giá uy tín của a, ai ko hiểu lại bảo a tư vấn đểu em ơi :))
Chúng ta có thể đùa về mọi thứ
Nhưng riêng chuyên môn và chuyện làm ăn a ko đùa, đã nói là uy tín

5 Likes

=)) Em lại bị tự ái lấn át lí trí rồi. A có bắt e xóa đâu, e cứ đẻ mọi người đọc, vì a tin a tnao mọi người tự đánh giá được mà
Em bị tự ái cá nhân cao qua đấy :))
Còn vào hay ko tự em lựa chọn, a có quyền gì cấm em đâu. A lúc nào cung welcome mọi người nhé

4 Likes

Các bác cho em hỏi làm sao có cai tich xanh giống các bô lão ở đây ạ :))
Em làm cái cho nó uy tín. Công khai danh tính cũng được :))
Ai biết bảo em với ạ

4 Likes

E chưa biết thủ tục, nhưng Có topic để giải đáp thắc mắc nè bác. Bác vô hỏi nhé. Nội quy F247- Nơi trăn trở, muộn phiền được chia sẻ cùng BQT - #129 by ThuNguyet_NHstock

2 Likes

Cảm ơn bác, em đang vào hỏi đây.
Tính e làm việc gì cũng đàng hoàng, công khai minh bạch
Thế nên càng minh bạch rõ ràng càng tốt
Và se làm để phục vụ các bác tốt hơn
Mong các bác ủng hộ cho em để phát triển dịch vụ tới mọi nhà tốt nhất ạ

7 Likes

nay e vào thêm OCB rồi ad ơi.

Mà ad nói đúng mà ace, cơ bản là tối đa hoá lợi nhuận, đầu tư tăng trưởng, điểm mua,… Chứ nếu nói bank lên thì hôm nay con nào chẳng lên :slight_smile:

Em cũng F0 mới tạo nick học hỏi, xem nhiều topic rồi nhưng sẽ theo dõi pic này của a ^^

Đấy thế a mới nói với em là trong uptrend cái thằng giỏi không phải thằng đoán cổ phiếu nào tăng
Mà giỏi thì phải tìm ra cổ phiếu giảm mà tránh
A ko nhận anh giỏi, nhưng ít ra a cũng tìm đc những cổ phiếu giảm để không mua. Và tôi đa hóa lợi nhuận cho bà con :))
Đúng ko em gái

4 Likes

Một Minigame dành cho anh em trong forum mong mọi người ủng hộ ạ

Tối nay Việt Nam có đá bóng, em thì yêu nước thương dân cuồng nhiệt rồi khỏi bàn
Không làm mấy cái game bthuong kiểu chọn đội thắng đội thua hay là tỉ số nhàm lắm
Dân ta ai chả thích Vn thắng đúng không ạ cơ bản thắng tnao thôi

Nên game này em chọn luôn Việt Nam cho anh em đỡ phải lăn tăn
Nếu Việt Nam thắng từ 2 bàn trở lên
Thứ 2 em sẽ tặng free mọi người 1 mã chứng khoán bao lãi ít nhất 30% trong 3 tháng được không ạ
Em ko dám tư vấn mấy mã trần 10 phiên liên tiếp đâu, có mệnh hệ gì em ăn năn lắm :)) Em chỉ dám tư vấn để anh em biết tnao là đầu tư thôi ạ

17 Likes

2 bàn thôi bác. VN chấp có 1 trái à :slight_smile:

1 Likes

Xong, tiếp thu ý kiến anh em, 2 bàn luôn

4 Likes

Coi VN xong coi Euro luôn bác

Em fan cuồng đây nhưng bác đã chọn cửa trên thì em đành nhận cửa dưới bác nhẩy, sáng nay theo bác e đã lên tàu VCI rùi. Mới thấy nói là bác thua chứ chưa thấy bác đề cập bác thắng?