VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

Xác thực tnao em ?

1 Likes

Nó báo tnay

2 Likes

Ơ Em tưởng FB mới phải xác lập chứ chưa gặp tình huống này bao giờ ạ. Nick xịn, level cao có khác :smiley:

Anh cho em hỏi xíu là vci mục tiêu giá bao nhiêu ạ. Em cầm từ 6x đến giờ. Có nên nhận chia 1 1 không ạ. Em cám ơn.

Trả lời thay sếp luôn nhé. Sếp cầm đến cuối năm và target sau chia lên 70,80 nhé. Khi nào sếp ra sếp báo với mọi người cùng ra. ok chưa bạn ?

1 Likes

Tình hình là ko hiểu sao mất nick kia rồi. Thôi danh chính ngôn thuận vào bằng Fb cho anh em biết luôn cũng được
Mọi người vào nc vs nick này vậy ạ huhu. Lại cầy tim lại từ đầu

11 Likes

Em cầm từ giờ đến cuối năm đi, em sẽ nhân 1.5 lần tài khoản luôn. Khỏi phải nghĩ em nhé

8 Likes

Sao tự nhiên mất nick được ạ? Anh vào Email yêu cầu khôi phục xem có được ko ạ ? Không thì lại vào nhờ Mod mở lại tài khoản đỡ mất công chứ Anh.

1 Likes

Thôi không sao, a chuyển qua đăng nhập bằng fb cũng được. cái kia nó bị lỗi gì đó. Em quen mod hoặc admin nào không hỏi hộ anh.
Mà anh cũng muốn công khai danh tính, làm việc gì khuất tất đâu mà phải lo sợ hả em

5 Likes

Nick kia thì không hẳn là mất, anh vẫn đang đăng nhập bằng điện thoại, nhưng khong hiểu sao nó cứ bắt xác nhận như trên ý. Khó chịu quá, mà xong nó cứ hiện thông báo không đúng.
Mai kia rảnh nhờ mod hoặc admin xư lý sau vậy

6 Likes

Thôi, tình yêu đất nước lên trên hết đã, giờ đi xem đá bóng rồi mai rảnh tinh sau
Việt Nam chiến thắng anh e ơi :))

5 Likes

Em thấy các Sếp thành viên gạo cội chỉ cần tag @mod vào nhờ mod khoá comment hay xoá pic thì trong phút mốt thực hiện liền thôi ạ :smiley:

1 Likes

Thôi ko sao e, cầy lại acc mới :)) tiện lên tích xanh luôn cũng được
Nick kia a nhờ mod hoặc min xử lý sau vậy

7 Likes

@mod: kính gửi mod thông thái. Mod có thể giải thích giúp Em tài khoản @dnloc83 hiện như vậy là bị làm sao ạ ? Chúc mod và các Anh chị em nhiều sức khoẻ để xem đá bóng ạ :smiley:

xác thực 2 yếu tố do khi tạo tài khoản bác đã chọn option xác thực 2 yếu tố.
trong điện thoại bác có app Authenticator không? nếu có thì khả năng cao bác đã liên kết rồi, nó giống như token ấy cứ 20s nó thay đổi mã 6 chữ số.

Ủa thế giờ phải cài cái đó hay như tnao em, anh có cài cái đó vào máy đâu ?

2 Likes

Gặp a Lộc là gặp đúng thầy rồi

Thầy gì em, a đang mất acc rồi dây :)) mẹ chả hiểu xác thực kiểu gì bó tay

2 Likes

thế à anh, quái lạ thật :frowning:
vậy anh làm theo mấy bước sau, xem được ko nhé.
anh thử các bước này ở trên điện thoại nick dnloc83.

bước 1. anh vào góc bên phải trên cùng, là user của anh ấy. ấn vô
bước 2. anh chọn icon “đầu người”, chọn phần “tùy chỉnh” (biểu tượng bánh răng)
bước 3. ở đây anh sẽ thấy phần “xác thực 2 yếu tố”. anh chọn phần “quản lý xác thực 2 yếu tố” tiếp tục chọn “Vô hiệu hóa tất cả”.
Done.

1 Likes

Oke em

2 Likes