VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

Vâng thế bác giống em rồi, em mua xong để đấy còn thời gian giúp người. Mà hình như trời thương nên em cứ mua là nó tăng thôi
Ko phải lo canh bảng :))

3 Likes

Nên tui mới thấy có duyên và may mắn khi đọc bài của bác hi hi

1 Likes

Dạ a, khi nào a về vps cho e hay với để e chuyển accout qua a nhé

Ok em

2 Likes

Có gì đâu bác ui, duyên đến ae có điều kiện làm ăn hợp tác
Đời còn dài ma
Khi nào có ma nào ma chân sóng e sẽ nhắn
Còn khi nào e về vps xong e gọi ae ạ

5 Likes

Thứ 2 e vô dwg đến gần chia e ra để qua tàu vci liệu ổn ko a?

Ủng hộ vụ vaccine, hổm rày xôm tụ mà giờ mới vào xem hơi tiếc. Đã nắm HPG TCB SSI IJC DGW nên tạm thời chưa có nhu cầu thêm mã. Cũng cho mình đăng ký 1 suất nếu bác Lộc về VPS nhé.

5 Likes

Hì em vô sau bác tháng rưỡi, xác định chơi sao cho ko lỗ, mua bán loạn xạ mà chẳng ăn thua gì, gần đây mới biết bác @dnloc83 nhờ bác ấy bày cho, giờ nghe bác ấy đóng lại chờ vài ba tháng sau mở lại TK, chỉ đi hóng hớt. Mai mốt bác Lộc về VPS chắc tui cũng hoạch định lại các nguồn lực, tập trung hơn vào CK.

1 Likes

Ổn bác a

2 Likes

Oh cảm ởn bác đã vì cộng đông
Sang thứ 2 bác pm nhắn e nhé
Bác cần gì e giúp hết sức

Một tháng lăn lộn của e đây. Thật sự là thị trg quá khốc liệt.
Chứng quyền đã lướt qua STB SBT HPG đây thực sự là kênh lướt kinh điển nhất.
Chứng khoán đã sờ FLC ROS tính ra vẫn hoà vốn với 2 mã này.
Bắt đầu có lời từ stb , fts và giờ vci @@

1 Likes

Thích cách Lộc kêu gọi vaccine là chính vì mình là bs. Đương nhiên sẽ theo dõi bác để khi có thêm vốn thì bỏ đúng, cái đó bác an tâm nhé.:slight_smile: còn khi nào bác ở vps hay cty ck nào thì cho mình đăng ký, vì cách mà bác chọn cp tăng trưởng nắm lâu nói chung phù hợp với mấy ông ngày đêm lăn vào làm rảnh mới xem lại tk như mình. :smile:
Theo dõi bác từ Hax rồi vci dgw. Thật sự thích cách chọn cp và phục độ nhạy cảm tt của bác.
Cuối tuần vui vẻ nhé. Chúc mọi ng giữ sức khỏe và an toàn trong giai đoạn này.

1 Likes

E đánh tốt đấy chứ
Nhiều achi còn đang âm kia kia :))

1 Likes

Dạ những bác làm công việc vì dân vì nước như bác em lại càn nhiệt tình
Bác yên tâm e hiểu tâm lý những cán bộ nhân viên làm vc rồi đầu tư như bác ma
Bác nhắn cho em khoản đầu tư, danh mục của bác giá mua nhé
Xong có gì em sẽ tư vấn cho bác luôn

1 Likes

Em xđ sẵn đầu tư lâu dài. Lúc trc chơi có 5tr xong 30tr thì lướt đánh theo sóng. Cũng xem cung cầu.
Sau có hơn 100 tr thì dồn stb lúc 24,65
Rồi ôm fts lúc 16,8 đúng đáy luôn )) mà ôm có 25 tr ôm đến trc chia lãi 18 tr luôn.
Xong ôm shb lúc 30,1 rồi chạy lúc 31,4 nhảy qua vci mua lúc 78 79 đó.
Có cắt hpg đi mất 6 tr hjxhjx

1 Likes

Thứ 6 này là ngày cuối trước khi chốt chia VCI
Bác nào không muốn lăn chốt có thể bán trước thứ 6 hoặc bán vào thứ 6
Thứ 2 thì lại đua lệnh mua lại cho em
Nhưng thứ 2 em sợ phải đua trần, VCI khả năng trần 2,3 phiên sau chia nhé
Anh Hải chị Phượng uy tín lam các bác yên tâm
VCI sẽ tăng thêm ít nhất 20-30% trong vòng 3 tháng nhé
Cuối năm nếu thuận lợi thì lại về giá cũ cỡ 80-90 ạ lúc đấy mới là hết game

8 Likes

Nên tui mới tiếc đó bác hi hi. Tui bắt đầu được 3 tháng cũng kiếm được 24.6% trên số vốn đầu tư hi hi. VIX nó kéo tui xây xẩm mặt mày, giá mà đọc được bài của bác sớm hơn hic

1 Likes

Vâng, với người tay ngang như bác thế là tốt rồi ạ
Con người có số giàu ngheo khác nhau
Em tư vấn 10 người mua DGW cũng 1 luc nhưng có 5 người là ăn max value, còn 5 ng khác mỗi ng ăn 1 khúc vì sự tin tưởng mỗi ng khác nhau
Nhưng không ai thua
Còn Những mã cũ em khong nói vì chả ai thua được, quan trong lãi bao nhiêu thôi
Nhưng dôi khi số họ ngheo họ lai mua linh tinh các mã khác bị giảm thì cũng ko lãi
Nhưng ko ai trách em được bác ạ

2 Likes

Thanks bác em mua rồi báo bác kết quả nhé

1 Likes

Mọi người đọc bài này chỉ cần chú ý 1 câu quan trong nhất trong bài này thôi ạ

Số liệu báo cáo đưa ra, tính đến ngày 7/6, giá cổ phiếu của các CTCK niêm yết đã tăng xấp xỉ 59% kể từ đầu năm. Trong đó, việc tăng giá chủ yếu diễn ra ở các công ty nhỏ với mức tăng “bằng lần” so với thời điểm đầu năm. Nhóm cổ phiếu lớn hơn, nằm trong top thị phần và sở hữu nền tảng cơ bản tốt (SSI, VCI, HCM) lại có mức tăng giá thấp hơn so với mặt bằng chung.

Đây là bài đánh giá sô liệu 7/6 trong khi em đã đánh giá điều này cách đây 3 tuần khi bắt đầu tư vấn mua vào với VCI
Vậy ta kết luận là với giá 90 hiện tai VCI chưa phản ánh được hết dư địa tăng trong thời gian tới
VCI là công ty Ck có uy tín top 1 Việt Nam trên cả SSI nhé, chỉ là vốn hóa không lớn bằng thôi

Cũng như em í em có uy tín số 1 ở đây ví dụ thế, em chỉ không giàu bằng các bác tư vấn khác thôi ạ :slight_smile:

5 Likes