VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

Cảm ơn bác nhiều, em nói thật em lười gần chết, mà bác tăng giầy em lại phải dậy sớm chạy cho có sức đây
Qua đây em gửi lời cảm ơn và tình cảm aea bạn bè tren này đã dành cho em
Em ở đây làm việc khong có mục đích vụ lợi mưu cầu cá nhân
Chỉ mong giúp anh em ai ai cũng không bị lừa
Không HÒA thì PHát ạ

9 Likes

Em thấy hơn nữa khớp trần và đoán rằng đỉnh đâu đó quanh đây. Giờ bác nào vào thì có máu mặt lắm đấy anh Only ạ.
Em nhầm: hơn 1/4 nha bác.

1 Likes

E bán mua dgw ))

Đuầ =)) em xử lý 1 pha đi vào long đất ah
Để thứ 5 bán
Xong thứ 6 mua gì thii mua

Bạn đọc kỹ lại nhé, chủ pic không khuyến nghị mua vào từ giá 95 rồi nhé! Đỉnh thì từ đầu cũng đã nói tầm loanh quanh 100 rồi, tuỳ từng cá nhân!

1 Likes

Ôi toàn khách vip thăm nhà em thế này
Cảm ơn các bác quan tâm
Giá mà các bác quan tam từ hồi em post nhỉ :))

3 Likes

E trêu thôi giá vốn e đang tốt ko bán đâu. Có gì sang tháng e còn nửa vốn mua sau )) . Cứ lăn đã a dzai ak

Hữu xạ tự nhiên hương. Đúng kiểu Anh Hùng Lương Sơn Bạc, có nghĩa khí thì đều là Anh em :smiley:

=)) Kiểu gì chả hơn 3m kết phiên lên 3.5m chắc

1 Likes

)) vụ flc em hiểu bản chất của nó rồi. Kể cả bamboo e cũng hiểu 80% vì sao vẫn có lãi @@.

2 Likes

Thế nên trong khi mọi người chửi FLC a vẫn nói năm nay FLC sẽ lên và nó lên thật
Rồi xem cuôi năm nó cũng 17-18 cho xem

2 Likes

bạn ơi, bạn soi báo cáo tài chính của nó để thấy được điều này à.

Mà e nói thật mấy vụ sân gold vs nghỉ dưỡng của FLC em có xem review quá. Nó ko hấp dẫn lắm. Họ làm nó ko có điểm gì nổi bật để thu hút cả. Được mỗi nhân viên nhiệt tình thôi

1 Likes

=)) Đấy là tại mày nhìn 1 mà không nghĩ 10 thôi em

2 Likes

Nhìn thì e có nhìn chứ nó thay đổi cảnh quan môi trường. Giúp tạo cho khu dân cư xung quanh phát triển. Đen là ăn dịch với những chỗ Flc xây cần time ít nhất 1 đến 3 năm để dân tái định cư. Các đường bay bamboo tất cả đều có mục đích của nó.
Nhưng mấy khu của flc nó nhạt thật mà a. Phù hợp trung lưu vs ng có thu nhập tb là chính.

Em có biêt FLC là của ai không và sinh ra là để làm gì không :))
Không phải tự nhiên FLC lại là hãng hàng không đưa tuyển VN đi thi đấu đâu

5 Likes

E cũng ngờ ngợ thôi. Vì năm nay flc làm gì cũng thuận.

Đầu năm nay a làm một sóng từ 8 lên 13 =)) xong thôi té
Thế thôi cho yên vui
Mấy hôm nữa xem em nó đẹp dep lại vao

3 Likes

Ros e lướt lúc 5,0 lên 8,0 nhưng lúc đó có 10tr ))

Tính ra mọi thứ đúng như dự liệu từ đầu đến giờ. Hôm nay lại dược mọi người yêu quý đưa lên báo. Bảo sao toàn các bác bô lão vào thăm nhà. Cảm ơn mọi người ủng hộ nhiệt tình

8 Likes