VCR 172ha Với vị trí đắc địa đẹp nhất tại đảo du lịch CÁT BÀ, là 1 trong những dự án đẹp bậc nhất VIỆT NAM, cơ hội x2 cho 2 tháng cuối năm, x3 cho 2022

thế từ trc giờ nó là cái xác có hồn chắc =))

1 Likes

Trước đến giờ con này tiềm lực yếu, tiền còn chẳng có mà làm dự án. Có mua thì mua VCG tiềm năng hơn

1 Likes

Con nào tiềm năng hơn thì ko chắc, nhưng chơi với VCR coi bộ vẫn thích hơn, all in 1 dự án khỏi lo nghĩ + cập nhiều. Dự án còn sống thì VCR còn sống. Nói chung câu chuyện của VCR sẽ được phản ánh vào Q1/2022 nhanh thôi. Tới lúc đó xem VCR hay VCG là tiềm năng hơn. Đưa ra tranh luận bây giờ cũng chỉ mất thời gian thôi

1 Likes

Vcr , vcg , sjs đều ngon

1 Likes

VCR uptrend dài, còn làm cát bà còn tăng có thể tăng chậm chứ không còn tăng sốc. :hugs:

VCG ổn, năm sau có thể vào VN30 :laughing:

SJS ngon quỹ đất gần 2000ha toàn vị trí vàng, đắc địa mà vốn hoá có 7k tỷ. Cuối năm nay hoặc đầu năm sau thoái vốn. Có nguồn tin VINGROUP sẽ mua phần thoái này và giá thoái được nâng lên là 90k/1CP á.:heart_eyes:

SJS hành trình tỷ đô với quỹ đất gần 2000ha - #6 bởi nguyenvanphuoc .

1 Likes

Các cổ đông VCR xem bản tin tài chính ngày hôm nay nhé, TGĐ sẽ lên phát biểu. Tỉnh đã cấp phép cho chuyển đổi 40ha đất…rồi nhé. Tranh thủ con Omi ra mà múc giá rẻ cất tủ đi. VNI hôm nay đóng cửa xanh, không cần sợ nhé.

3 Likes

[Mọi thứ đã bắt đầu rõ ràng, khi cá mập chính thức ra mặt thì cuộc vui bắt đầu]

(FireAnt)

2 Likes

VCG VCR con nào khỏe hơn thì mọi chuyện đã rõ

1 Likes

VCG khoẻ hơn nhưng cổ trôi nổi nhiều hơn VCR, nếu muốn đánh lên đánh con VCR nhẹ hơn nhiều

1 Likes

Đồng ý nha bác, VCG VCR đều ổn á

VCG sẽ nâng sở hữu trên 51% của VCR nha.
VCG bỏ ra 1 đống tiền nuôi, nuôi lớn phải thịt kkk

Tham khảo thêm SJS nha mấy bác. Ngon bổ rẻ.

SJS ngon đó

1 Likes

Ôm VCR phải kiễn nhẫn, vì 1 phiên VCR có thể tăng 15% đấy

Anh em đâu hết rồi, còn hàng không :laughing:

VCR cạn cung rồi. Tiền vào chạy mạnh lắm

1 Likes

Cơ hội cuối cho bác nào muốn cất tủ giá 4x. Đừng có đi so VCR với VCG, so sánh nó có IQ 1 chút đi các bác. Và cũng đừng bác nào lo cái việc VCR có tiền mà triển hay không, sớm thì tuần này, muộn thì tuần sau lên báo nhé. STB cánh trái, VPB cánh phải. Đợi tin thì 5x. Tất cả những lộ trình em nói trên này sẽ trước khoảng 1 tuần để các bác cân nhắc nhé.

3 Likes

Nay khởi động vậy thôi sẽ không có giá dưới 70 đến hết quý1/2022

Còn hàng bác nhé.
Vẫn chờ vượt đỉnh dứt khoát đây ạ