VCR 172ha Với vị trí đắc địa đẹp nhất tại đảo du lịch CÁT BÀ, là 1 trong những dự án đẹp bậc nhất VIỆT NAM, cơ hội x2 cho 2 tháng cuối năm, x3 cho 2022

[Mọi thứ đã bắt đầu rõ ràng, khi cá mập chính thức ra mặt thì cuộc vui bắt đầu]

(FireAnt)

2 Likes

VCG VCR con nào khỏe hơn thì mọi chuyện đã rõ

1 Likes

VCG khoẻ hơn nhưng cổ trôi nổi nhiều hơn VCR, nếu muốn đánh lên đánh con VCR nhẹ hơn nhiều

1 Likes

Đồng ý nha bác, VCG VCR đều ổn á

VCG sẽ nâng sở hữu trên 51% của VCR nha.
VCG bỏ ra 1 đống tiền nuôi, nuôi lớn phải thịt kkk

Tham khảo thêm SJS nha mấy bác. Ngon bổ rẻ.

SJS ngon đó

1 Likes

Ôm VCR phải kiễn nhẫn, vì 1 phiên VCR có thể tăng 15% đấy

Anh em đâu hết rồi, còn hàng không :laughing:

VCR cạn cung rồi. Tiền vào chạy mạnh lắm

1 Likes

Cơ hội cuối cho bác nào muốn cất tủ giá 4x. Đừng có đi so VCR với VCG, so sánh nó có IQ 1 chút đi các bác. Và cũng đừng bác nào lo cái việc VCR có tiền mà triển hay không, sớm thì tuần này, muộn thì tuần sau lên báo nhé. STB cánh trái, VPB cánh phải. Đợi tin thì 5x. Tất cả những lộ trình em nói trên này sẽ trước khoảng 1 tuần để các bác cân nhắc nhé.

3 Likes

Nay khởi động vậy thôi sẽ không có giá dưới 70 đến hết quý1/2022

Còn hàng bác nhé.
Vẫn chờ vượt đỉnh dứt khoát đây ạ

Giờ đừng hỏi doanh nghiệp lấy tiền đâu ra để làm dự án nhé, giờ chỉ cần có dự án hơi ngon thôi thì đã có tỉ thằng ôm tiền đến gạ hợp tác rồi, chưa nói chỗ Cát Bà này quá hót - nó là VIP hơn cả Vân Đồn luôn.

1 Likes

VCR có VCG lo nha.

Uptrend dài VCG VCR mua rồi nắm giữ dài thôi

1 Likes

Tiến độ triển khai của VCR cần nhanh hơn nữa các bác nhỉ

1 năm nay san lấp đc 120ha + khu biệt thự Tùng Thu 99 căn thì ko phải nhanh nhưng mà tiến độ đảm bảo rồi đó bác. Chưa kể dịch bệnh ảnh hưởng mấy tháng làm thiếu công nhân

1 Likes

Bác bác biết Ngân hàng đang ế vốn nặng không? huy động của dân mà không cho vay được, đang giao chỉ tiêu cho nhân viên đi lùng sục dự án để cho vay khắp chốn.

Cứ thong thả, sang năm bán giá sẽ cao hơn năm nay. Nhà đất sốt khắp nơi, chủ đầu tư giờ không có chuyện mời gọi hay khuyến mại nữa mà là giai đoạn GĂM HÀNG CHỜ 2022 BƠM TIỀN.