VCR 172ha Với vị trí đắc địa đẹp nhất tại đảo du lịch CÁT BÀ, là 1 trong những dự án đẹp bậc nhất VIỆT NAM, cơ hội x2 cho 2 tháng cuối năm, x3 cho 2022

2 con hàng cho 2022 quá ngon

Lưu ý: break qua 45 kèm vol lớn mới gia tăng khối lượng nhé.

1 Likes

Hnay vẫn chưa có vol

60’ mà vol gần 500k rồi, bác vẫn bảo ko có. Bác mở chart ra xem KLTB 50 phiên của VCR là bn?
VCR là cp có freefoat cực thấp, loanh quanh triệu cổ thôi nhé. Mông thon và cực nhẹ.
Các bác lưu ý key: Mr Lăng nhé, anh Lăng là ai thì mọi người tìm hiểu.

2 Likes

Haha

VCG tím cái đã. Các bác đã tin chưa nào
Múc cả mẹ lẫn con đi

1 Likes

Em cũng ôm nó lâu rồi mà. Đang chờ vươtj 45 nên hơi sốt ruột tí ạ

1 Likes

Thời điểm này cản không quan trọng đâu các bác. Bước 1 em nói ở trên: là đang tạo thanh khoản cho em nó. Để lẹt đẹt mấy trăm k 1 phiên thì sao hút được dòng tiền. Đường còn dài các bác ạ. Hàng nhà bác Thanh ko dưới 100 trong 2022 đâu.

2 Likes

VCR vượt 45 mạnh mẻ. Thì gia tăng mạnh cho mình éo sợ ai cả. Thiên thời kh ai cản được

2 Likes

Theo mình là không nên húng quá, hàng dài cứ túc tắc mà nhặt.

2 Likes

Đúng rồi, gấp gì mà phải gia tăng giá cao, nhịp tạo nền nào mà chẳng có giá chiết khấu theo thị trường

1 Likes

Nổ vol r á mmg ơi, ko biết nay có trần ko cho thiên hạ trầm trồ :heart_eyes::heart_eyes::pray::pray:

1 Likes

Okkk rồi nhé. Gia tăng khối lượng em confirm rồi

1 Likes

Vol này CE chắc rùi á anh :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::muscle::muscle:

1 Likes

Kết năm 2021 cứ 2 cây ce như mong muốn hqua là đc ạ :laughing:

2 Likes

Tối nay chắc PIC VCR này nhiều người xem lắm nhỉ :laughing::laughing:.

2 Likes

VCR cũng trần theo mẹ VCG rùi mng ơiiii :bouquet::bouquet::bouquet::tada::tada::tada:

1 Likes

hình ảnh

Mời nhau cốc bia nào cổ đông VCR :laughing::laughing:
CE 15% phê gì đâu á.

4 Likes

Ko bõ công hô từ sáng anh nhỉ :rofl::rofl:

1 Likes

Vcr tặng vé đi ngắm Lavender rồi :+1:t2::+1:t2::+1:t2:

1 Likes