VGT _ TNG - TCM - Tam mã Dệt may năm 2024

Bạn mua giá cũng hợp lý đó. Như thế sẽ có nhiều sự lựa chọn: Có thể lăn chốt ăn cổ tức hoặc chốt lời nếu thấy là đủ tùy theo cách quản trị tài khoản của cá nhân để đem đến khoản lợi nhuận tối ưu nhất và an toàn nhất có thể.

2 Likes

Nay VGT bứt phá 17 thôi nào

2 Likes

Như đã nói trước rồi…cứ tớ làm gì sau đó nahwcs lại nó như một thước phim tua lại

4 Likes

@f568f568 hay thật, bác cứ nói con gì có khi phiên sau chạy luôn. Chần chừ mua là k kịp lên tàu…

Hiện đã nhặt 03 mã dệt may (TCM _ TNG _ VGT) …Để ý thêm cổ DGC tiếp theo nhịp tới…).

4 Likes
  • Tình … rất là tình nghen. Sớm này, NaK tui có chia sẻ VGT với bạn chơi CK ( cùng nhà).
    Chìu qua, thì câu chuyện VGT có nhắc với anh bạn đi TD ( VIP/CEO … đang làm việc tại một Cty con của VGT). V/v có “xiu” với mua bán … mà chủ top có nói ở Re thứ 311 : ( canh) mua đỏ …

Câu hỏi đặt ra : vậy nó không đỏ thì mua ko? TT nay thì nhiều cổ họ FPT + Viettel … chạy tuốt luốt há.

Ảnh minh họa …

image

VGT nay Break hay mở có GAP tăng 16,4; high thấy 17,6k KL khớp/sáng đã vượt ngày hôm qua. 17,2k là điểm cân bằng cuối giờ sáng …
( Hai cổ còn lại topic này : NaK tui chỉ ngó TCM = đỏ nhẹ … ).

2 Likes

Tím nhé :grin:

Mình đúng TNG nhiều nhất. Mà em nó ko phi… hơi tủi thân chút

A,e để ý cổ phiếu DGC nhé. Đừng để lúc nó tăng trên dưới 15% rồi lại mới nhắn…

1 Likes

VGT múc mạnh nhất có thể sau khi quan sát kỹ

2 Likes

Phiên nay VGT đẹp trai nhất… nhỉ ?

3 Likes

Bỏ qua tng ah bác. Dgc, tin kia là để đạp múc ah

1 Likes

Như đã nói đó bác vẫn giữ (TCM_TNG_VGT) neo ở vùng giá yêu thương (cho két khoá lại tính sau).

Cổ STB cũng đã tạm ổn để cho két khoá lại tính tiếp sau:

=>Tiếp tục nối tiếp thành công đã được khẳng định qua thực tế…. A,e bắt đầu quan sát thêm cổ DGC đã và đang bắt đầu vào độ nén …. để tham chiến nhịp tới….

2 Likes

Luôn và ngay….

2 Likes

Thì cải chính mấy hôm rồi mà pro. Ko phải là hot đâu

2 Likes

Lại sớm kiểm chứng DGC nhé.

6 Likes

Còn cầm VGT ko cụ :grin:

1 Likes

Tớ nói ở (Trang 331 và 332) đó bác

2 Likes

Vgt bên f3 mười 9 có cụ hô lên 6x ko biết như nào, có khi lại giống Vgi nhỉ. Để mai canh vào ít đu trend.

1 Likes