VGT _ TNG - TCM - Tam mã Dệt may năm 2024

lộc mỗi người mỗi ít thôi bác

2 Likes

Sóng Dệt may sang cả năm 2025 nên cơ hội còn nhiều. Đang canh để nhặt thêm TNG ….mai tiền về TK ….đúng quy trình là mần

2 Likes

Dịp này csm cho drc hít khói bác nhỉ

1 Likes

CSM có game thoái vốn. hiện tại tất cả các con mà thuộc dạng thoát vốn thì đang rất mạnh.

1 Likes

Dòng họ nhà Vinachem tớ quá hiểu như bác theo dõi tớ và đã biết…Vừa chén xong LAS; CSV ; PAC ….toàn chất như nước cất nhỉ ?

2 Likes

Nay TCM vẫn khỏe như lực sỹ vẫn đang tăng thêm hơn 2% …khớp 52.1

1 Likes

Bán hết rồi à cụ :sweat_smile:

TCM mới chân sóng
TCM nó có sự đặc biệt do đó quá khứ với 387 ngày TCM tăng 1000%, mở mắt ra là trần

1 Likes

Mới bán 50% TCM và BFC thôi bác

Năm nay như đã nói là sóng ngành Dệt may nên sẽ cố ăn không được chọn sóng thì cũng phải gần hết sóng. Lợi nhuận tăng dần đều và sẽ ghi nhận tăng trưởng mạnh từ Quý 02/2024 này

2 Likes

Thị trường đỏ rực lửa mà cổ mình cầm vẫn xanh cảm thấy tâm trạng, tinh thần lâng lâng khoan thai và nhẹ nhõm thật

1 Likes

Tcm mới ngay chân sóng mà :grin:

3 Likes

Cứ theo nhận định là chiến thôi bác. Tớ múc 43.5 giá bình quân thì với mức tăng mấy phiên vừa rồi và theo nhận định sóng ngành thế này thì chấp hết, bất chất không gì phải xoắn cả bác

2 Likes

Kết phiên nay thế là quá đẹp…Cổ cần tăng TCM : BFC và VEA vẫn cứ tăng… TNG cổ cần đỏ để mai tính tham chiến nó lại đỏ thế mới hay

1 Likes

TCM nay nđt chốt lời là bình thường. Mục tiêu TCM năm 2024 phải 8x

1 Likes

Nó mà vượt 8x thì ko biết đỉnh ở đâu :grin:

2 Likes

TNG về vùng dưới 24 tham chiến là đẹp nhỉ

2 Likes

Cứ để TT quyết định thôi

2 Likes

Phiên ngày 22/5/2024, thị trường chung đi viện cổ nắm giữ vẫn có LN tăng, cho thấy cổ nhặt chất lượng cao:

-BFC: 38.6 - 27.2 = 11.400 đồng/cổ
-VEA: 40.2 - 37.0 = 3.200 đồng/cổ
-TCM: 52.5 - 43.5 = 9.000 đồng/cổ

=>Tiền chốt lãi bớt Bfc; Tcm và Lix bắt đầu về đến TK…… mã nào sẽ vào tầm ngắm để bổ sung thêm vào bộ sưu tập phiên nay và vài phiên tới ? Cân não phết ….

1 Likes