VHD - Tăng vốn gấp hơn 5 lần, mua lại công ty RHGroup - niêm yết cửa sau dần hé lộ

Có thông tin gì nhiều hơn về em này ko bạn

game to thế rồi còn muốn thêm thông tin gì bạn?

chắc sạch trôi nổi rồi

Có ai chịu nhả ra đâu =)), giờ phi tới đâu thì phi chứ ai mà nhả hàng. Ông biết khi nào pht ko?

Đã là siêu cổ thì phi không đỉnh nhé :v

4 ngày 60% rồi…

Vậy cũng mua giá 17 như mình. Hồi lúc mua con này cũng chỉ bik mấy thông tin giống bạn vậy thôi chứ cũng tù mù

mình báo mọi ng mua từ 11 12 rồi bạn

Vậy thì mình đến trễ rồi =))

với siêu cổ ko bao giờ là trễ, bạn vào đúng trend tăng mạnh lại ngon, mình cầm mấy tháng đi ngang :))))

Cuối tuần rồi :v

hôm trc thì trường có cây bán mạnh mà em này vẫn trần, giờ thì ko bik phi tới đâu thôi

là siêu cổ thì không có đỉnh nhé

chắc ít người có hàng, tàu hơi buồn

15p mới có người chịu nhả hàng ra thì đươc bao nhiêu, mà topic này có mỗi 2 người nhu tự sướng vậy =))

Hahaha báo hồi 11 nhiều người chê thanh khoản ít, nên có mấy ai mua được đâu :))))

Chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư & Xây dựng Xuân Phú Hải Đơn vị phát triển dự án: Công ty CP Đầu tư và Phát triển Nhà và Đô thị VINAHUD Vị trí: Khối Hà My Đông A, Phường Điện Dương, Thị xã Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam Tổng diện tích: 7 ha Đơn vị vận hành: Tập đoàn Accor Loại hình sản phẩm: Tổ hợp khách sạn và BĐS nghỉ dưỡng đẳng cấp 5* quốc tế Đơn vị tư vấn thiết kế: Huni Architectes Tiện ích: Clubhouse, Bể bơi vô cực, Phòng hội nghị, Spa, Nhà hàng, Skybar… Tiêu chuẩn bàn giao: Bàn giao hoàn thiện nội thất tiêu chuẩn 5* quốc tế Thời gian vận hành dự kiến: 03/2023 Vị trí [​IMG]

cứng quá nhỉ

chả bik khi nào dừng, game này chơi tưng bừng khói lửa quá

Siêu phẩm