VHG - 700 HA đất bà nà hill giá siêu rẻ ( Múc sớm giàu sớm)

Chuẩn bị đánh lên rồi, các ông chơi chứng bn năm mà ko thấy tay to vào ôm hàng hả, toàn lệnh 50k-300k 1 lần, lúc giá 12-14 tím mấy lần đó, khủng khiếp lắm, chỉnh xg theo thị trường thôi, tầm này thì mã nào cũng giảm nhưng xong đợt này thì phi kinh lắm, nhìn biểu đo là biết

Chuẩn quá bác nhỉ :slight_smile:

Mai chắc chắn đảo chiều rồi.

Nếu có thông tin chuẩn về 700ha đất thì sẽ tự tin để múc e này hơn…

chiều lên hay chiều xuống bác

Chiều lên chứ . Đấy là cá nhân mình tự cảm nhận và tổng hợp thông tin thôi nhé. Hôm nay mình múc thêm đc ít giá 10.2, đầu sáng mai sẽ múc tiếp nếu giá còn tốt. Mình đánh mã này 2 năm nay rất nhiều vòng rồi, từ thời 2.x, 3 x, 4.x…vẫn ăn đều . Nhg giờ VHG chuyển thành cty BDS thì sẽ 1 vòng mới hoàn toàn.

mình nghỉ hôm nay lái k kéo xanh là vì sợ lượng hàng bắt đáy 9.4 mai về xả sml nhưng hôm nay thấy cây nến evening thấy cũng ớn ớn

23:00Đã gửi

thời buổi này thì ai cũng chờn hết, nên cứ cẩn thận thôi, nhg cá nhân mình thì giá mua loanh quanh đó rồi nên cũng ko ngại lắm. cứ mua dần vào

với lại mình ko đánh T+ nên cũng ko quan tâm chu kì T. trc mình cũng chơi T+ đấy, nhg rút ra đc bài học là ăn cũng có nhg chẳng thế bằng lâu dài đc. chỉ gọi là ăn sổi qua ngày thôi, mà tâm lí mệt mỏi đầu óc lắm

đống sàn cbị đc hốc hết rồi

1 ngày kéo 14% chắc 2x nhanh lắm

vhg chính xác có 700 ha chuyển đổi
anh em vhg vào room nội bộ trao doi thêm