VHG: có 700ha đất, chuyển BĐS và tin đồn cá mập thâu tóm?

Công ty này trong báo cáo tài chính có đúng 2 nhân viên, hài ghê

thôi bác ơi, bác chơi hệ BCTC ở TTVN thì t nói thật, bác gửi ngân hàng còn có ăn! Bác muốn cái bctc kiểu j chả có, bác có tin DN lãi mà họ giấu lãi đi ko? Còn DN lỗ họ giấu lỗ kìa! Cái họ để cho bác thấy thì bác nên hỏi là vì sao? Thân!

2 Likes

mai có giá >9 chăng. ghi ngờ lắm các bác

Mai cuối phiên CE đấy!

1 Likes

mình cũng hi vọng, nhưng nhẹ nhàng 9.2 thôi :smiley:

1 Likes

Giờ VHG không nói giá 10 nữa rồi, hihi

1 Likes

700ha tính hệ số đất nghỉ dưỡng cỡ 0.3 thì có 210ha đất thương phẩm. Giá cạnh tây bà nà hill bán tính rẻ 15tr 1m2. Vậy 210ha thương phẩm thu cỡ 30k tỷ. Đất thì k cần gpmb, chỉ cần đóng tiền chuyển đổi mục đích sử dụng đất. Giá cả cty có 1k tỷ. Đáng để đặt cược kỳ vọng đấy

2 Likes

Ngon đấy

2 Likes

Mua cty vs giá rác. Nó mà thành kim cương thật thì lồi mồm

2 Likes

Nghĩ thế xem có nhàn không. Cứ vác BCTC, các loại chỉ số quá khứ để nó loạn chưởng lên thôi!

1 Likes

có đất là đớp 700 ha giá này quá bèo…chu kỳ bds

1 Likes

Đầu tư như a7 nói thì đỉnh cao nhất là mua lúc nó còn mơ hồ, gọi là tù mù thần trưởng. Chứ đợi nó ra bctc đẹp thì nó phản ánh vào giá hết rồi. Lúc này là lúc xấu nhất thì giá nó rẻ nhất. Đợi bctc ngon thì có khi múc giá 1xx 2xx

1 Likes

Mua với giá rác mà lại.

Con này tới đoạn A7 bảo ok thì nó 5x chắc

Hdc 4x a chính bán 25% cty cả sàn chửi hàng lởm. Phi lên 100 cả làng vào khen. Khen xong múc thì cứ lình xình chả thấy tằn. Nhưng lúc 4x nó bị chê mình múc thì lúc mn khen mình x3 luôn rồi

3 Likes

Thích lối tư duy của bác, sau bác có PiC mình vào thảo luận sôi nổi! Chúc ngày mới giao dịch thành công!

VHG hôm nay có qua cửa giá 9 không?

1 Likes

A7 nói: Đầu tư là cho tương lai…đầu tư cho kỳ vọng . Hôm nay mà VHG tốt nghiệp lớp 9 thì tiền sẽ vào mạnh. AE tranh thủ lên Tầu ngay và luôn.

Ko phải nói chủ quan đâu nhưng nay VHG sẽ CE đấy, các bác lựa mà lên tàu!

1 Likes

Múc húc xúc xơi tái!

1 Likes