Vĩ mô- tiền tệ năm 2023

2022 là đạt đỉnh nó rơi rất bình thường

mọi thứ 2023 mới là thấm đòn.

Tất cả dồn vào 2023 này

Trong thực tế, 2023 này ko nên tham gia ttck.

Nếu có là dân đầu cơ hạng nặng, chờ những cú rơi bắt ăn hồi, vài lần gì đó.

TT nó sẽ như bây giờ , vật dờ như con nghiện, thanh khoản sẽ cạn hơn rất nhiều nữa, giờ là dồi dào đấy.

Đừng nhìn cái đỉnh trên đồ thị để nói cp nó rẻ, vì giờ mọi thứ đã bắt đầu tan nát. DN từng báo lãi nghìn tỉ quay ra lỗ, nên nhìn cái đồ thị đỉnh nó ở đâu mà nghĩ cp rẻ là sai lầm rất lớn. đỉnh đó là đỉnh của lãi nghìn tỉ, ko phải đỉnh của lỗ nghìn tỉ

1 Likes

nói cái chuyện ko có thì nói làm gì

1 Likes

em sẽ làm 1 cái topic và video nêu quan điểm cá nhân của em tại sao môi trường tệ như năm 2023 TTCK vẫn sẽ hấp dẫn để mấy anh chém. Đơn giản 2023 nó là đà để thúc đẩy

hôm trước thấy bro bảo tồi tệ nhất thì nó rơi về đây rồi sao vẫn còn tồi tệ nữa sao?

nữa cuối 2024 mới lấy đà, 2025 thăng hoa, kéo sang đầu 2026, 2027 sụp đỗ

Nó sẽ có, nói nhiều thì nó đến nhanh :slightly_smiling_face: cái ngày mà thay vì gửi tk thì dân vào xúc 100 cổ/ ngày hoặc treo lệnh long qua đêm :joy:

Thôi đi livestream kiếm khách kiếm cơm đã tối chém cùng mấy huynh :rofl:

cha nội này rất thẳng thắn, tôi ưng cái bụng lắm. :smile:

nó kko rơi mà nó vẹo quanh 1000

1000 mua dài hạn là được, nhưng phải dài hạn

ck nó phụ thuôc vào biến số, biến số thì nó có thể xuất hiện 2 chiều,

1 Likes

người ko có kinh nghiệm mà lướt trong tt này, dù chỉ số ko thay đổi gì nhiều, nhưng mà nó cứa từ từ, 3 tháng nhìn lại bay 30% rất dễ

Thường đầu cơ ko chơi trong tt này

2 Likes

Tự dưng lại chuyển sang dùng từ dài hạn, không hợp với phong cách của cụ lắm nhỉ. Sao giọng văn lại yếu ớt đi thế kia. Vuacobac sợ gì , đánh cả trong tt đi xuống chứ nhể. Hay là bro lại vừa úp bô xong rồi?

tôi bảo là tôi đầu tư dài hạn đâu, tôi nói ai đầu tư dài hạn ấy

1 Likes

Không liên quan , em phải like cho bro mất số 3 con 6 kia đã, bro nói đi em like, con số của quỷ.

1 Likes

like rồi đó

1 Likes

Trước tết liệu có 1 cú sập như mọi năm dân bản vẫn đồn không bro? TT đang đi ngang thế này mà không break được là dễ lùi lại lấy đà lắm.

mong điều đó đến

nó vậy thôi, sập pahir có nguyên nhân chứ

thiên nga đen thì sập

nói chung là giwof ko nên tham gia, nó vô vị ko có nghĩa gì, mất thời gian

với tay cờ bạc, cần tt biến động lớn, lên xuống gì cũng được

3 Likes

bức tranh vĩ mô nó phải như thế

nhưng ko có cú sập kiểu 2022 đâu, dập dình như thằng nghiện thiếu thuốc, đi trong hình sin hẹp vậy

cảm ơn bro, chứ mấy thằng chim lợn nó cứ bảo về 1000, mà nó không nói lý do. Tức không chịu được.

tt giờ lên thì ko có động lực, mà xuống cũng chẳng lí do

nên nó vẹo vậy

1 Likes