Vì sao từ ngày Mai Chứng, cổ sẽ lại Tăng...áp sát 1400

Tranh thủ leo vội lên tàu, haha, ai ngờ tối bác Tín lên tivi

1 Likes

Hôm qua VTV1 nói rất rõ: TTF Doanh nghiệp điển hình của Bình Dương - Hồi sinh sau khi suýt phá sản. Lợi nhuận tuy âm nhưng Doanh thu tăng 150%. Lợi nhuận âm là do chi phí như giá thuê container tăng cao, cái này chỉ là tạm thời mà A Tín đã chia sẽ tại ĐHCĐ. Còn tương lai thì khủng khiếp

Mua cổ phiếu muốn ăn dày phải mua cái kì vọng ở tương lai chứ ko phải mua cái sự đã rồi như MWG,FPT,VNM…Tương lai TTF sẽ có Doanh thu 10k tỷ thì giá bao nhiều ae tự biết. TTF là Daonh nghiệp tái cơ cấu làm thật ăn thật…1 doanh nghiệp tái cơ cấu chuẩn thì 3 năm đầu lợi nhuận sẽ chưa cao nhưng Doanh thu tăng khủng vì tiền để tái đầu tư tái cơ cấu

biết trước được 3 - 5 năm nữa thì ông gọi cả họ hàng hang hốc ông vào mà mua.

1 Likes

Chuẩn đấy

1 Likes

Vãi cả lý do này, tăng vì nội tại, không cần lý do để hợp lý hoá luôn, bác nhỉ

1 Likes

Theo dõi…

Tuần sau là về 10, lực đỡ khoẻ, qua và nay nhiều ndt CẮT LỖ, bán hớ. Kk. Muốn biết vì sao hớ đọc lại bctc quý 1 sẽ rõ.

1 Likes

Sống kèm đam mê, mua TTF vì tương lai và chữ Tín

Em thì mua chỉ vì thấy giá cp sẽ lên thôi bác à. Hihi

1 Likes

chắc rồi,A mua từ giá 3 lên đến 7 vẫn mua… vì kì vọng là 40-50 trong vài năm. Ví như FPT cuối năm có thể lên trên 100 nhưng A vẫn chọn TTF. Đợt này mới dám đăng bài vì trước đây chưa đủ tự tin vì sợ nó hủy niêm yết. giờ thoát hủy rồi tài khoản chắc chắn X2 trở lên nhưng còn kì vọng nhiều hơn. Viết để thỏa mãn mình thôi. chứ vài trăm ae cũng ko đẩy dc giá của TTF đâu

1 Likes

Nếu Bạn mua cổ phiếu ko xác định nắm giữ nó 5-10 năm thì đừng mua và đừng nghĩ tới việc năm giữ nó trong 10 phút

Game tái cơ cấu này rất hay vs thời điểm hiện tại, vs chủ yếu là anh Tín cũng có tín nên em mới tín múc TTF. Thôi kệ thiên hạ đê cụ à, lúc chưa thấy thì chưa tin, thấy r thì tin cũng không ăn đc nữa.

1 Likes

Đúng rồi, mình có hô ai mua đâu. tiền ai người ấy lo. chỉ phân tích trùng máu thì múc thôi. E nói đúng A cũng Mua TTF vì cái mặt Ô Tín và vì lai lịch của ông ý chiếm 60%, còn lại 40% là doanh nghiệp giá trị cốt lõi vẫn giữ dc nên ko có lí do j để ko lên dc. Vì nó đang khó khăn nên mới rẻ vậy chứ hết khó tăng trưởng đều thì XXXX

Mua chứng khoán, cổ phiếu tức là thay vì đi gủi tiền cho Ngân hàng lấy lãi Mình đi gủi tiền cho doanh Nghiệp. Vậy phải chọn mặt mà gủi vàng, Chủ Doanh nghiệp phản ánh bộ mặt của Doanh nghiệp. Như chị thảo VJC, A Bình FPT nhìn mặt là muốn gủi tiền rồi. Chứ FLC của A quyết ăn dầy ngắn hạn thật nhưng chả mấy ai dám đánh to đâu vì toàn chi để đầu tư thôi chứ covid thì làm j có nguồn thu cho nghỉ dưỡng khách sạn chứ… thật

Những lúc ô Quyết đăng mua 2 tr thực chất ô đã bán 20 tr rồi = 20-2=lãi 18 triệu. nể A Quyết

2

Khi đã xác định mua TTF thì tài sản lớn nhất và giá trị nhất là Bác Tín nhé

1 Likes

TTF rẻ quá rồi…ôi ngài thị trường

Nay giảm rồi kìa

1 Likes