Vì sao từ ngày Mai Chứng, cổ sẽ lại Tăng...áp sát 1400

Có khi nào TTF sẽ như TCM không nhể

1 Likes

có nhưng phải hàng năm vì đang tái cơ cấu, cần xử lý từng vấn đề một…khi cái vấn đề đang tồn tại dc giải quyết hết… sẽ thành BLuchip. chắc lúc đó cũng là lúc A tÍn nghỉ hưu… còn ae ta thành tỷ phú cũng chưa muộn…

Thị trường xuất khẩu chính của TTF là Mỹ, mà dân Mỹ năm nay dc chính phủ hỗ trợ mua nhà rất nhiều…mua nhà thì phải sắm nội thất rồi mà nội thất cần gỗ.TTF có cả 2…

Đây gủi link cho ae quan tâm TTF theo dõi nhé…Gần như ngày nào cũng có container sang mỹ…Vấn đề ở đây là doanh nghiệp tái cơ cấu họ cần tiền để xử lý các tồn tại nên xác định dài hơi thì đừng quan tâm lợi nhuận nhé. A Tín ăn chắc mặc bền chú ko đưa lợi nhuận để đẩy giá cổ phiếu… Ai hiểu thì chơi…Tôi mua từ giá 3 lên 7 vẫn mua…Vì FPT, VNM, VJC,MWG sẽ ko thể X2 trong 2 năm dc…

Múc…

Tôi thì mua từ 2016 đến giờ ah, càng giảm mua càng đc nhiều

1 Likes

TTF giá ngon quá

ns hay lắm bác :smiley:

1 Likes

Container hàng ngày vẫn xuất đều sang Mỹ, công nhân làm tăng cả liên tục, liên tục tuyển thêm lao động…chỉ có giá chưa tăng…kk

Thuyết âm mưu: có vẻ nhưng A Tín và TTF ko muốn cho cổ đông hiện hữu mua phát hành thêm: Vậy thì PHT sẽ về tay big boy chiến lược> Sắp tới Game hay đây ta…wait…

Dự đoán Áp sát 1400 sắp đạt rồi…Dòng tiên đã qua sắt thép, bank, chứng, VHM, MWG, dầu khí, FPT> Sắp tới sẽ đổ vào Penny và Mid cap…

Xuất khẩu sang mỹ vẫn đều như vắt chanh chỉ có giá chưa tăng…

TTF ai còn giữ ko

1 Likes

vị chủ tịch TTF

TTF ok k bác, nghe nói ngày xưa lừa ndt à